ระหว่าง SYNTEC กับ LVT ถือตัวไหนดีกว่ากัน???

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
richierich
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 19

ระหว่าง SYNTEC กับ LVT ถือตัวไหนดีกว่ากัน???

โพสต์ที่ 1

ผมมีหุ้นสองตัวนี้อยู่ครับไม่ทราบว่าถือตัวไหนดีว่าครับ หรือเปลี่ยนไปตัวอื่นดีกว่าครับ
panwasit
ผู้ติดตาม: 0

Re: ระหว่าง SYNTEC กับ LVT ถือตัวไหนดีกว่ากัน???

โพสต์ที่ 2

ถามแบบนี้ ระวังโดนว่านะครับ

เป็นคำถามเป็น syntec กับ lvt มีข้อดีข้อเสียอย่างไร ตัวแข็งแกร่งกว่่า ทั้งงบการเงิน บริษัท

แล้วอนาคตจะเป็นอย่างไรจะดีกว่านะครับ

ปล lvt ผมไม่รู้จัก
ปล ความเห็นส่วนตัว
richierich
ผู้ติดตาม: 19

Re: ระหว่าง SYNTEC กับ LVT ถือตัวไหนดีกว่ากัน???

โพสต์ที่ 3

สงสัยผมคงใช้คำผิดไปครับ ความหมายผมก็สื่อประมาณนั้นแหละครับ
varintorn
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ดีของท่านกับดีของผมมันไม่เหมือนกันนา..
ภาพประจำตัวสมาชิก
chukieat30
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 5

ถ้าเป็นในวงไอเดีย ดินเนอร์ เราคงล้อกันสนุกปาก

ระหว่างหลุยวิสตองค์กับนางซินเดอเดร่า กิจการไหนน่าจะให้ผลตอบแทนที่ดีกว่ากัน

จริงอย่างที่พี่โจว่า หนักใจกับหุ้นรับเหมา

มันมองยาก และเข้าใจยากกว่าธุรกิจอื่น แถมปัจจัยกระทบก้มีมากมายที่เราคาดไม่ถึง

สำหรับผมแม้จะกำไรกับ นางซิน แต่ก้เป็นแค่กำไรรอบ

เพราะ นางซินทำให้ผมรู้ว่า เหนือกว่าVI และ เด็กเทคโน ก้ยังมีเจ้าของ

ซึ่งถ้ามีคนเขียน ก้คงเขียนว่า One Up on vi and ta (thailand only)
ถ้าคุณตีลูกตามไทเกอร์ คุณก้ไม่มีทางจะเหนือกว่า ไทเกอร์ จงนำวงสวิงของไทเกอร์มาปรับใช้ให้เหมาะกับคุณ

หวิ่งชุนหวอซาน หวิ่งชุนยิปมันจีทคุดโด้ พื้นฐานก้มาจากหวิ่งชุน แม้ชื่อจะต่าง
แต่หวิ่งชุนก้คือ หวิ่งชุน
ทำวันนี้ให้ดี ทำพรุ่งนี้ให้ดีกว่า และทำวันข้างหน้าให้ดีที่สุด
โพสต์โพสต์