อยากรู้ประวัติหุ้น ดาราเหนือ ขายน้ำเปล่า ขาดทุนได้ไงครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
supcom2000
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากรู้ประวัติหุ้น ดาราเหนือ ขายน้ำเปล่า ขาดทุนได้ไงครับ

โพสต์ที่ 1

ตอนนั้นยังเด็กมากรู้ว่าขายน้ำโพลาริส
แบรนด์ก็ดี พูดกันติดปากถึงทุกวันนี้
ภาพประจำตัวสมาชิก
todsapon

Re: อยากรู้ประวัติหุ้น ดาราเหนือ ขายน้ำเปล่า ขาดทุนได้ไงครับ

โพสต์ที่ 2

น่าสนใจเฮะ ดาราเหนือเคยเข้าตลาดหลักทรัพย์ด้วยเหรอครับ
ผลตอบแทน 15% ต่อปีก็พอ
กำไรเมื่อซื้อ มิใช่กำไรเมื่อขาย
การได้ทำอะไรที่ตนเองชอบและมีปัจจัยสี่พร้อมเพียงคือสุดยอดแห่งความสุข
ขอยืมเงินหน่อยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pporkha

Re: อยากรู้ประวัติหุ้น ดาราเหนือ ขายน้ำเปล่า ขาดทุนได้ไงครับ

โพสต์ที่ 3

จากปากคำพี่ที่เคยทำงานที่นี่นะครับ เจ๊งเพราะ คอรัปชั่น ครับ
If tomorrow never come.
โพสต์โพสต์