สอบถาม จะดูว่าบริษัทนี้ ครอบครองที่ดินส่วนไหน หาข้อมูลได้จาก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Shinning
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

สอบถาม จะดูว่าบริษัทนี้ ครอบครองที่ดินส่วนไหน หาข้อมูลได้จาก

โพสต์ที่ 1

จะดูว่าบริษัทนี้ ครอบครองที่ดินส่วนไหนในประเทศ หาข้อมูลได้จากตรงไหนบ้างครับ
มีใครทราบหรือมีข้อมูล พอจะแนะนำได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ
This too, shall pass
sakkaphan
ผู้ติดตาม: 1

Re: สอบถาม จะดูว่าบริษัทนี้ ครอบครองที่ดินส่วนไหน หาข้อมูลได

โพสต์ที่ 2

56-1
ความยากจนในจิตใจ คือความยากจนที่แท้จริง
Vunny
ผู้ติดตาม: 4

Re: สอบถาม จะดูว่าบริษัทนี้ ครอบครองที่ดินส่วนไหน หาข้อมูลได

โพสต์ที่ 3

56-1 ถ้าอยากรู้ละเอียดมากกว่านั้น โทรถาม IR ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Shinning
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

จริงๆ ผมก็อ่าน 56-1 ก่อนตั้งกระทู้แล้วนะครับ
แต่หาไม่เจอ เหมือนบอกว่าครอบครองที่ดินเป็น
จำนวนเท่าไร แต่ไม่ได้ลงรายละเอียดว่าที่ดินอยู่
ส่วนไหนของประเทศอะครับ

ขอบคุณครับ
This too, shall pass
โพสต์โพสต์