บจ.ที่สามารถรับชม AGM online ย้อนหลังได้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
tatandchin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

บจ.ที่สามารถรับชม AGM online ย้อนหลังได้

โพสต์ที่ 1

สอบถามครับ
มี บจ. ไหนบ้างที่ เราสามารถรับชม การประชุมผู้ถือหุ้นย้อนหลังทาง online ได้บ้าง
ขอบคุณครับ
<< New >>
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 16

Re: บจ.ที่สามารถรับชม AGM online ย้อนหลังได้

โพสต์ที่ 2

htech
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tatandchin
Verified User

Re: บจ.ที่สามารถรับชม AGM online ย้อนหลังได้

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณ คุณ new มากครับ แต่ผมเปิดดูไม่ได้ แม้จะลงโปรแกรม real player แล้วก็ตาม
บจ. ที่รู้ว่ามี agm online คือ snc symc ครับ
itnas
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

jmart ครับ
โพสต์โพสต์