Webboard อื่นเกี่ยวกับการลงทุนในหุ้น

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
zephyr
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 31

Webboard อื่นเกี่ยวกับการลงทุนในหุ้น

โพสต์ที่ 1

ผมขอรบกวนสอบถามครับ
ปัจจุบันผมเข้าเว็บบอร์ดเกี่ยวกับการลงทุนอยู่แค่ thaivi.org แล้วก็ห้องสินธร

พอมีเว็บบอร์ดอื่นๆที่จะแนะนำอีกบ้างมั้ยครับ ขอบคุณครับ
nut776
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

Re: Webboard อื่นเกี่ยวกับการลงทุนในหุ้น

โพสต์ที่ 2

เวปกระทิงเขียว searchในgoogleได้คับ
show me money.
ภาพประจำตัวสมาชิก
todsapon
ผู้ติดตาม: 0

Re: Webboard อื่นเกี่ยวกับการลงทุนในหุ้น

โพสต์ที่ 3

settrade.com
ผลตอบแทน 15% ต่อปีก็พอ
กำไรเมื่อซื้อ มิใช่กำไรเมื่อขาย
การได้ทำอะไรที่ตนเองชอบและมีปัจจัยสี่พร้อมเพียงคือสุดยอดแห่งความสุข
ขอยืมเงินหน่อยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
TBJTBT
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

หลักๆแล้วผมก็เข้า Board ของที่ ThaiVI แล้วก็ สินธร นี่แหละครับ
เหมือน"หยิน" กับ "หยาง" ปรับสมดุลเข้าสู่ธรรมชาติ

หวังว่าธาตุไฟคงไม่เข้าแทรกเสียก่อน 555 :mrgreen:
โพสต์โพสต์