ว่างๆชาว Thai VI แบ่งเวลาเกี่ยวกับการลงทุนยังไงครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
luz666
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

ว่างๆชาว Thai VI แบ่งเวลาเกี่ยวกับการลงทุนยังไงครับ

โพสต์ที่ 1

แต่ละวัน ว่างๆ แบ่งเวลาทำอะไรกันบ้างครับ ติดตามข่าวสารเกี่ยวกับบริษัที่ตัวเองสนใจกันบ่อยแค่ไหนครับ
อย่างผมเอง เลิกงานกลับบ้านก็ดูข่าวหรือกระทู้บ้าง ถ้าวันหยุดก็ออกไปเดินร้านหนังสือ เผื่อมีหนังสือหุ้นที่สนใจก็ซื้อมาอ่าน (ที่ดองไว้ยังไม่ได้อ่านก็เยอะ 55 :mrgreen: )
all i need is Zero
โพสต์โพสต์