คำถามในวัน oppday ส่งเข้าไปถามได้ทางใด

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
sirimethagul
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

คำถามในวัน oppday ส่งเข้าไปถามได้ทางใด

โพสต์ที่ 1

รบกวนสอบถามถ้าจะส่งคำถาม ถามในวันที่มี opp day สามารถส่งได้ทางใดบ้าง พอดีอยู่ต่างจังหวัด
อยากจะสอบถามประธานในที่ประชุม
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเข​า…
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมื​อนใค­ร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ :)
upbupb

Re: คำถามในวัน oppday ส่งเข้าไปถามได้ทางใด

โพสต์ที่ 2

ส่งคำถาม online ได้เลยครับ :D

Re: คำถามในวัน oppday ส่งเข้าไปถามได้ทางใด

โพสต์ที่ 3

ส่งคำถาม online ได้เลยครับ
ผ่านเว็บไหนครับ
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมื​อนใค­ร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ :)
Factor_9
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

sirimethagul เขียน:
ส่งคำถาม online ได้เลยครับ
ผ่านเว็บไหนครับ
ลิงค์นี้เลยครับ
http://www.dcs-digital.com/setweb/index.php

ถ้าจะถามต้อง เข้าไปฟังให้ทันตอนถ่ายทอดสดนะครับ จะมีที่ให้เราพิมพ์คำถาม + ใส่อีเมลล์ยืนนยันด้วยครับ :D
stay calm stay invest

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณมากๆ ครับ
Likhit

โพสต์ที่ 6

ผมถามออกบ่อย ส่วนมากไม่ค่อยตอบครับ สู้ไปถามสดในห้องประชุมไม่ได้
monsoon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 37

โพสต์ที่ 7

ผมก็เคยถามทางonline เพราะอยู่ตจว.เหมือนกันครับ แต่ก็ต้องรอลุ้นว่าผบห.ท่านจะตอบของเราไหม ถ้าเวลาเหลือส่วนมาก ท่านก็จะตอบนะครับ^^
เรียนรู้และเข้าใจ คุณค่าที่แท้จริงของสรรพสิ่ง...
โพสต์โพสต์