สอบถามการเรียนงบการเงิน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
khwannaret
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามการเรียนงบการเงิน

โพสต์ที่ 1

ขอสอบถามท่านอาจารย์ในเวปและพี่ๆ ผู้มีความรู้ครับ.
คือว่าจะไปเรียนคอร์สอ่านงบการเงินตันสินใจไม่ถูกครับจะไปที่ไหนดีมีในใจแล้ว 2 ที่
1.สอนโดย TSI-Thailand.org กับ (อ.ข้างนอกเจ้าของหนังสือ)
2.เนื้อหาเข้มข้นไหม ซึ่งผมอยากได้ (เข้มข้น)
3.สอนโดย TSI-Thailand.org 2 คอร์ส เป็นเงิน 4500 บาท หรือ กับอาจารย์ ข้างนอกครับ.(ที่น่าเชื่อถือเจ้าของหนังสืองบการเงิน ชื่อดัง)
ช่วยกรุณาขอสอบถามท่านอาจารย์ในเวปและพี่ๆ ผู้มีความรู้ครับ.
โพสต์โพสต์