แนะนำตัวสำหรับสมาชิกใหม่

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
sead
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

แสดงความขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็น คำแนะนำ และข้อมูลเกี่ยวกับหุ้นที่ผมได้อ่านและบางท่านก็เคยให้ข้อมูล เป็นประโยชน์กับผมในการพิจารณาซื้อหุ้น คุณทุกคนแนะนำ ผมหรือผู้อ่านพิจารณาเอง คงไม่มีการโทษกัน ถ้าคำแนะนำกลั่นมาจากความหวังดี คิดดี ผมสนับสนุนเต็มที่ เช่น บทความของคุณปรัชญา คุณครรชิต คุณลุงขวด และท่านอื่นๆ เมื่อสมัครสมาชิกย่อมต้องขอสมัครเป็นเพื่อนกับทุกท่านด้วย (คงไม่ต้องเกี่ยวกับอายุนะตอนนี้ 40 อัพก็เท่านั้น) ผมเล่นเน็ตที่อยุธยา ทำงานที่นี่ ใครมาอยุธยาก็ทักทายกันได้ ไม่ใช้คนอยุธยาแต่ยินดีตอนรับ (ผมเปิดพอร์ตเพียงเล็กน้อย แต่ก็ได้ซื้อหุ้นตามที่หลายท่านมีเพื่อบางทีจะได้มีโอกาสพบกันในวันประชุมผู้ถือหุ้น) :roll: :lol:[/code][/quote]
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ยินดีต้อนรับครับ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 3

ยินดีตอนรับครับ

จริงๆแล้วไม่ต้องรอถึงวันประชุมผู้ถือหุ้นหรอกครับ พวกเราอาจมีการรวมตัวกันคุยเหมือนครั้งที่แล้วอีกบ่อยๆ อยุทธยาแค่นี้เองมาได้สบายอยู่แล้วครับ
นายสต็อก
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ผมเพิ่งสมัครสมาชิก ยามดึก...คืนหนึ่ง
ชอบศึกษาและลงทุนในตลาดหุ้น.....มีพอร์ตเล็กๆ ไว้เก็บของครับ ขอบแนวคิด ลงทุนแบบ Value Investor
แม้จะนิยมลงทุนแบบ Value Speculator ในบางครั้งเช่นกัน

#===========#===========#
:=)
#===========#===========#
ล็อคหัวข้อ