สอบถามเรื่อง งบกระแสเงินสดครับ...ผมเห็นหัวข้อนี้ที่ไหนนะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wwwman
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

สอบถามเรื่อง งบกระแสเงินสดครับ...ผมเห็นหัวข้อนี้ที่ไหนนะ

โพสต์ที่ 1

...คือ ก่อนหน้านี้ผมเห็นหัวข้อนี้ และมีความคิดเห็นที่ดีมากเรื่อง งบประแสเงินสด...ผมคิดว่า save book mark ไว้ในมือถือแล้วนะ... แต่กลับมาหาไม่เจอ :'O Search หาในเวปก้อไม่เจอ
รบกวน :D มีใครยังเก็บ link เก็บไว้บ้างคับ ผมอ่านบทความวันนั้นแล้ว ดีมากๆๆ อยากให้น้องที่ทำงานได้อ่าน
และผมเองจะได้ทบทวนเองด้วย... ผมว่า พี่ในนี้อธิบายได้ดีมาก ที่ผมจำได้ ก้อคือมี พี่ chatchai มาตอบและบอก link ของพี่เค้าด้วย และมีของคุณ green ที่อธิบายได้ดี เข้าใจได้มากเลยคับ.. ขอบคุณมากนะคับ... :D
โพสต์โพสต์