ไปชมออฟฟิตส่วนตัวของปู่ Warren Buffett กันครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
batigoal
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ไปชมออฟฟิตส่วนตัวของปู่ Warren Buffett กันครับ

โพสต์ที่ 1

คนพาทัวร์ก็ไม่ใช่ใคร ปู่ Buffett เองครับ

http://www.cbsnews.com/video/watch/?id= ... SNews.com)

และคำคมที่ปู่ท่านย้ำอยู่เสมอว่า

"Wait for the right pitch."

....Ted Williams
Snowball is rolling down, discipline will accelerate it....
chitadisai

Re: ไปชมออฟฟิตส่วนตัวของปู่ Warren Buffett กันครับ

โพสต์ที่ 2

เป็นผมคงอยู่ไม่ได้ถ้าไม่มี computer ใช้
batigoal

Re: ไปชมออฟฟิตส่วนตัวของปู่ Warren Buffett กันครับ

โพสต์ที่ 3

ไม่รู้ว่าปู่แกซ่อน iPad ไว้ใต้โต๊ะหรือป่าวนะครับ :D :D
Snowball is rolling down, discipline will accelerate it....
ภาพประจำตัวสมาชิก
pongo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ดีใจที่ปู่ยังดูแข็งแรงมาก หวังว่าปู่จะอยู่ให้ความรู้การลงทุนกับคนรุ่นใหม่ๆ ไปอีกหลายๆ สิบปี
alberto

โพสต์ที่ 5

ขออนุญาตนำไปเผยแพร่ต่อนะครับ :mrgreen:
HorseVision
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 6

ดูเรียบง่าย ดูแกมีความสุขดีจังครับ
Facts are better than opinions
โพสต์โพสต์