สอบถามเกี่ยวกับงาน Investers ' day

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
kengkung
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

สอบถามเกี่ยวกับงาน Investers ' day

โพสต์ที่ 1

รบกวนสอบถามท่านผู้รู้นะครับ
เนื่องจากว่าครั้งที่เเล้ววันที่ 17 ธันวาคม
เป็นการจัดงาน Investers ' day ประจำเดือนครั้งสุดท้าย
เเต่ว่าจะมีการจัดงานนี้เเต่ในชื่ออื่น
สถานที่จัดก็เปลี่ยนเป็นที่อื่น
อยากทราบว่าใครพอมีข้อมูลบ้างครับ
เเล้วต้องจองเมื่อไหรด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
satantuey
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: สอบถามเกี่ยวกับงาน Investers ' day

โพสต์ที่ 2

เห็นว่าครั้งต่อไปจัดเดือน ก.พ. น่าจะสถานที่เดิมคือห้องประชุมตลาดหลักทรัพย์ แต่ใช้ชื่ออื่นจัด...รอใกล้ๆเดี๋ยวน่าจะมีข่าวแจ้งให้ทราบ(มั๊ง) :wink: :wink:
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

Re: สอบถามเกี่ยวกับงาน Investers ' day

โพสต์ที่ 3

เปลี่ยนชื่อเป็น
Money Talk at SET ครับ
ครั้งแรกของปี จะเป็นวันอาทิตย์ที่ 19 กพ ที่ห้องประชุมตลาดหลักทรัพย์ที่เดิม
การจองก็จองเบอร์เดิมครับ
เริ่มจอง 1 กพ
จะแจ้งรายละเอียดอีกครั้งครับ
เพราะภาระทั้งหมดตอนนี้เป็นของทีมงาน moneytalk ครับ
ขอบคุณนะครับที่ติดตามและช่วยกันครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
kengkung
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ สำหรับคำตอบ
Factor_9

โพสต์ที่ 5

ถ้าจองไม่ทันยังมีให้เข้าไปนั่งพื้นฟังเหมือนเดิมไหมครับ :D
stay calm stay invest
perfectackle
Verified User

โพสต์ที่ 6

ไม่ทราบหัวข้ออะไรแล้วใครเป็นพิธีกรบ้างอ่ะครับ
ว. วีไอ อดทน
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 7

รออีกอึดใจเดียวครับ
ความจริงประชาสัมพันธ์ทางtv ไปแล้วครับ
หัวข้อ1. สำรวจธุรกิจหลังน้ำลด...หมอเคช่วยดำเนินรายการด้วย
2. ปี55 ลงทุนอย่างไรให้มีความสุข
มี ดร.นิเวศน์ ดร.สุวรรณ คุณดนัย จันทร์เจ้าฉาย อ.ถาวร

หลังงาน มีรายการ "รุมหลังงานกับ ดร.นิเวศน์" อย่างเป็นทางการหน่อย มีเครื่องขยายเสียงด้วยครับ
มีคุณ ธันวา เลาหศิริวงษ์ เป็นพิธีกรกิตติมศักดิ์ครับ อาจจะมีหมอเคช่วยด้วยครับ
รายการนี้น่าจะให้เฉพาะ TVI นะ แต่คงห้ามคนอื่นไม่ได้หรอก

เริ่มจอง 1 กพ ครับ 02-359-1196

นั่งพื้นนั่งบันไดเหมือนเดิมครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
โพสต์โพสต์