Company Visit TKS แจ้งยกเลิกเปลี่ยนให้โทรสอบถามข้อมูลโดยตรง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rocker
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 246

Company Visit TKS แจ้งยกเลิกเปลี่ยนให้โทรสอบถามข้อมูลโดยตรง

โพสต์ที่ 1

ล่าสุดผมได้รับการติดต่อจากทางTKS

ตอนแรกตกลงจัดแล้ว แต่ล่าสุด ทางTKS มีงานประเภท Security เข้ามาพอสมควรและทาง MD เพิ่งทราบตารางอบรมหลักสูตรDirector ตลอดเดือน มกราคม-กุมภาพันธ์ จึงไม่สะดวกให้เยี่ยมชมแล้วครับ

ทาง TKS จึงขออภัยที่ยกเลิก Company Visit ครับ

โดยให้ ผู้ถือหุ้น หรือ ผู้ที่สนใจจะลงทุน สามารถสอบถาม ข้อมูล เกี่ยวกับ TKS

โดยตรงที่ คุณอนุเทพ กิจประทาน ที่เบอร์ 0818203859 หรือ 02-784 5888 ต่อ 112 ได้เลย ครับ
dino
ผู้ติดตาม: 6

Re: Company Visit TKS แจ้งยกเลิกเปลี่ยนให้โทรสอบถามข้อมูลโดย

โพสต์ที่ 2

:8) ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ
1 ซื้อหุ้นของกิจการที่ดี
2 มีกำไรต่อเนื่องไปในอนาคต
3 ซื้อในราคาที่ต่ำกว่ามูลค่าที่แท้จริงของกิจการ
4 ผู้บริหารมีคุณธรรมและความสามารถ
5 และถือมันไว้ ตราบที่มันยังเป็นธุรกิจที่ดีอยู่
                                           วอเรนซ์ บัฟเฟตต์
<< New >>
ผู้ติดตาม: 16

Re: Company Visit TKS แจ้งยกเลิกเปลี่ยนให้โทรสอบถามข้อมูลโดย

โพสต์ที่ 3

รับทราบครับ...
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
weraphat
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
BHT
Verified User

โพสต์ที่ 5

น่าเสียดาย ถ้าผู้บริหารสูงสุดไม่ว่าง ตำแหน่งรอง กรรมการท่านอื่นๆ หรือฝ่าย IR ก็น่าจะว่างมาพบปะนะครับ

อยากให้ลองถามๆดูใหม่อีกครั้งว่าได้มั้ย แล้วก็ยังอยากให้เป็นวันเสาร์-อาทิตย์นะ ถ้าไม่ได้ก็ยังมีหลายคนที่สะดวกไปได้
Rocker
ผู้ติดตาม: 246

โพสต์ที่ 6

BHT เขียน:น่าเสียดาย ถ้าผู้บริหารสูงสุดไม่ว่าง ตำแหน่งรอง กรรมการท่านอื่นๆ หรือฝ่าย IR ก็น่าจะว่างมาพบปะนะครับ

อยากให้ลองถามๆดูใหม่อีกครั้งว่าได้มั้ย แล้วก็ยังอยากให้เป็นวันเสาร์-อาทิตย์นะ ถ้าไม่ได้ก็ยังมีหลายคนที่สะดวกไปได้

ลองติดต่อไปเบอร์ด้านบนเลยครับ
Pat T Buffett

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณมากครับผม
picatos
ผู้ติดตาม: 327

โพสต์ที่ 8

ขอบคุณคุณ Rocker ที่เป็นธุระให้ครับ
วันคืนล่วงไปๆ บัดนี้เรากำลังทำอะไรอยู่?
โพสต์โพสต์