รายงาน การได้มา/จำหน่าย หลักทรัพย์ มีปัญหาหรือไม่

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

รายงาน การได้มา/จำหน่าย หลักทรัพย์ มีปัญหาหรือไม่

โพสต์ที่ 1

เห็นรายงานจากเวบกลตไม่ Update มาหลายวันแล้ว
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
บูรพาไม่แพ้
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: รายงาน การได้มา/จำหน่าย หลักทรัพย์ มีปัญหาหรือไม่

โพสต์ที่ 2

ที่เซ็ตผมไม่ได้ดูครับแต่ที่นี่มีลงแบบนี้ครับ ผมก็อปมาไม่ได้ขอโทษนะครับ
แนบไฟล์
28-11-2011 15-51-00.png

chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

Re: รายงาน การได้มา/จำหน่าย หลักทรัพย์ มีปัญหาหรือไม่

โพสต์ที่ 3

รายงายนั้นเป็นรายงานของผู้บริหารครับ ไม่ใช่รายงานสำหรับผู้ที่ถือหุ้นเกิน 5%
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
โพสต์โพสต์