หุ้นใน mai ดูว่าอยู่กลุ่มอุตสาหกรรมไหนดูจากไหนได้บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
opanayigoe
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้นใน mai ดูว่าอยู่กลุ่มอุตสาหกรรมไหนดูจากไหนได้บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

เห้นมีแต่หุ้นใน set ที่แบ่งตามกลุ่มอุตสาหกรรม
รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับว่าดูได้จากเวบไหน ลิ้งค์ไหนได้บ้างครับ :o
opanayigoe

Re: หุ้นใน mai ดูว่าอยู่กลุ่มอุตสาหกรรมไหนดูจากไหนได้บ้างครั

โพสต์ที่ 2

มีคนไหนให้คำตอบได้บ้างครับ ดันกระทู้หน่อย
โหลดไฟล์จาก set มามันบอกแค่ว่าอยู่ในกลุ่มธุรกิจขนาดกลางอะไรประมาณนีั้อ่ะ
ทำไมไม่มีแบ่งแบบหุ้นใน set บ้าง
ภาพประจำตัวสมาชิก
vipnum

Re: หุ้นใน mai ดูว่าอยู่กลุ่มอุตสาหกรรมไหนดูจากไหนได้บ้างครั

โพสต์ที่ 3

ช่วยกันครับอยากทราบเช่นกัน
"life is simple once you make a choice and you never look back"
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 51

โพสต์ที่ 4

ใน EPS16YEAR ผมแยกหมวดไว้ให้แล้ว สามารถเลือกดูได้

รูปภาพ
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
meditate
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณมากครับ อยากรู้อยู่เหมือนกัน
สุดท้ายคือ"ไม่มี"
opanayigoe

โพสต์ที่ 6

จนท. ตลท. นี่ขี้เกียจนะผมว่า แค่แยกออกมาให้เหมือนเซท
เอาเวบมารวมกันแล้วมักง่ายอ่ะ

ขอบคุณพี่ครรชิตมากครับที่ชี้แนะ
ไม่ทราบว่ากลุ่มวัสดุก่อสร้างใน mai ดูตรง mai-con รึเปล่าครับ
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 51

โพสต์ที่ 7

MAI-CON = MAI-Construction รับเหมาก่อสร้าง

MAI-MAT = MAI-Material วัสดุก่อสร้าง
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
tobacco

โพสต์ที่ 8

ขอบคุณมากครับพี่ครรชิต
ใจสงบย่อมเป็นสุข
kukkom

โพสต์ที่ 9

ยอดเยี่ยมเลยพี่ ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์