มีหุ้นอะไรที่มี ยางพารา เป็นวัตถุดิบบ้างหรอครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Guiman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีหุ้นอะไรที่มี ยางพารา เป็นวัตถุดิบบ้างหรอครับ

โพสต์ที่ 1

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

เพื่อนผมบอก IRC TRUBB STA
แต่อยากรู้ว่ามีอะไรอีก :D

ขอบคุณครับ
http://guimanstock.blogspot.com/
บันทึกการลงทุน & รีวิวหนังสือ
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

Re: มีหุ้นอะไรที่มี ยางพารา เป็นวัตถุดิบบ้างหรอครับ

โพสต์ที่ 2

UPF
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
proxima

Re: มีหุ้นอะไรที่มี ยางพารา เป็นวัตถุดิบบ้างหรอครับ

โพสต์ที่ 3

CPR HFT STHAI
chukieat30
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 4

ยางพาราราคาตก คนขายของที่ทำเกี่ยวกับยางพารา ต้นทุนถูกลงเห็นๆครับ

จะดี ถ้าไม่มีสต๊อคเก่า

:mrgreen: :mrgreen:
ถ้าคุณตีลูกตามไทเกอร์ คุณก้ไม่มีทางจะเหนือกว่า ไทเกอร์ จงนำวงสวิงของไทเกอร์มาปรับใช้ให้เหมาะกับคุณ

หวิ่งชุนหวอซาน หวิ่งชุนยิปมันจีทคุดโด้ พื้นฐานก้มาจากหวิ่งชุน แม้ชื่อจะต่าง
แต่หวิ่งชุนก้คือ หวิ่งชุน
ทำวันนี้ให้ดี ทำพรุ่งนี้ให้ดีกว่า และทำวันข้างหน้าให้ดีที่สุด
beaeaebe

โพสต์ที่ 5

เรื่องสต๊อกเก่า กับราคายางพาราตกนี่ งบออกเห็นหุ้นหลายตัวโดนกันถ้วนหน้า :oops: อาจจะเจอโอกาสดีๆกันก็ได้ครับ
chukieat30
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 6

beaeaebe เขียน:เรื่องสต๊อกเก่า กับราคายางพาราตกนี่ งบออกเห็นหุ้นหลายตัวโดนกันถ้วนหน้า :oops: อาจจะเจอโอกาสดีๆกันก็ได้ครับ

Like :mrgreen: :mrgreen:
ถ้าคุณตีลูกตามไทเกอร์ คุณก้ไม่มีทางจะเหนือกว่า ไทเกอร์ จงนำวงสวิงของไทเกอร์มาปรับใช้ให้เหมาะกับคุณ

หวิ่งชุนหวอซาน หวิ่งชุนยิปมันจีทคุดโด้ พื้นฐานก้มาจากหวิ่งชุน แม้ชื่อจะต่าง
แต่หวิ่งชุนก้คือ หวิ่งชุน
ทำวันนี้ให้ดี ทำพรุ่งนี้ให้ดีกว่า และทำวันข้างหน้าให้ดีที่สุด
Guiman

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ :B :B
http://guimanstock.blogspot.com/
บันทึกการลงทุน & รีวิวหนังสือ
โพสต์โพสต์