ทำไมผมเข้า web taladhoon ไม่ได้ละคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ayethebing
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

ทำไมผมเข้า web taladhoon ไม่ได้ละคับ

โพสต์ที่ 1

มันขึ้น error อะไรแปลกๆครับ
ขอนไม้อันนิ่งสงบ
ภาพประจำตัวสมาชิก
champ
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมก็เข้าไม่ได้มาหลายวันแล้วครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 3

เหมือนกันเลยครับ ท่าน แชม และท่าน eye ผมก็เข้าบ่อได้
jenny

โพสต์ที่ 4

คุณ champ เข้า taladhoon ไม่ได้เช่นกันค่ะ
jenny
เพื่อนพูห์

โพสต์ที่ 5

เว็บ TVI ก็เป็นนะ เหมือนจะมีข้อความว่า ไม่สามารถติดต่อ database ได้

ไม่ทราบว่าเป็นเฉพาะเวลามีคนเข้าเว็บเยอะๆ รึป่าว?
ล็อคหัวข้อ