ถ้ากรีซได้ Hair cut แล้ว CDS จะเป็นยังไงครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ilekis
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ถ้ากรีซได้ Hair cut แล้ว CDS จะเป็นยังไงครับ

โพสต์ที่ 1

พอได้อ่านกระทู้นี้ของคุณ crazy rabbit มา
http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/top ... 68641.html

พอดีมีคนถามถึง ถ้ากรีซได้ Hair cut แล้ว CDS จะเป็นยังไง
ก็เลยสงสัย คิดว่าน่าจะเอามาถามที่นี่ด้วยครับ :?
How much can you know about yourself, you've never been in a fight?
Tyler Durden
KriangL
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

Re: ถ้ากรีซได้ Hair cut แล้ว CDS จะเป็นยังไงครับ

โพสต์ที่ 2

น่าจะต้องจ่ายส่วนต่างที่ขาดไปครับ
Shita
ผู้ติดตาม: 0

Re: ถ้ากรีซได้ Hair cut แล้ว CDS จะเป็นยังไงครับ

โพสต์ที่ 3

อยากรู้เหมือนกันครับ ว่า CDS ของ Bond กรีซ จะเป็นอย่างไร คนรับประกันจ่ายหรือว่าทำไง ?

ใครรู้บอกด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ilekis
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

อาจจะไม่ต้องสงสัยแล้วครับ เล่นจะชักดาบ 100% เลย 555 :twisted:
How much can you know about yourself, you've never been in a fight?
Tyler Durden
โพสต์โพสต์