มือใหม่ครับ อยากทราบเกี่ยวกับคำว่า upside กับ turnover ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
teesmile
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มือใหม่ครับ อยากทราบเกี่ยวกับคำว่า upside กับ turnover ครับ

โพสต์ที่ 1

มือใหม่ครับ อยากทราบเกี่ยวกับคำว่า upside กับ turnover ครับ เเบบว่าหุ้นนี้มี upside เท่าไร คืออะไรหรอครับ T_T
bustedll
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: มือใหม่ครับ อยากทราบเกี่ยวกับคำว่า upside กับ turnover ค

โพสต์ที่ 2

upside คือดูว่าหุ้นมีโอกาศขึ้นไปได้เยอะไหม ยิ่ง upside ยิ่งดีครับ
ประมาณนี้
โพสต์โพสต์