::: แบ่งๆ กันดู Hamburger Crisis รอบใหม่? จาก คม ชัด ลึก :::

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
chiraponge
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

::: แบ่งๆ กันดู Hamburger Crisis รอบใหม่? จาก คม ชัด ลึก :::

โพสต์ที่ 1

ziannoom
ผู้ติดตาม: 1

Re: ::: แบ่งๆ กันดู Hamburger Crisis รอบใหม่? จาก คม ชัด ลึก

โพสต์ที่ 2

ดูจบแล้วครับ ชอบคำพูดอาจารย์ท่านนึงที่บอกว่า ให้ทำตัวเองเป็นเพชร จะเกิดวิกฤติ หรือวิกฤติจะยาวนานแค่ไหน หาความรู้เข้าไว้แล้วเราจะผ่านพ้นมันไปได้เอง
แบบนี้ต้องขยันเพิ่มจะได้กลายพันธ์จากแมงเม่าซะที
ซื้อเมื่อราคาต่ำกว่ามูลค่า ขายเมื่อมูลค่าต่ำกว่าราคา
aradin

Re: ::: แบ่งๆ กันดู Hamburger Crisis รอบใหม่? จาก คม ชัด ลึก

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณที่เอามาแชร์ครับ พอจะเข้าใจอะไรได้มากขึ้น...แต่ อืมม จะนอนหลับได้สนิทหรือเปล่า หว่า..
pakhakorn
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

สงสัยอยู่เช่นกัน ดูแล้ว คืนนี้เอาไป ฝันต่อ...ไหมเนี๊ยะ?

ขอบคุณ ที่นำมาแบ่งปัน ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
gnomeller

โพสต์ที่ 5

เห็นภาพของฝันร้ายของผม ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้หลับเลย เอ๊ะ :ohno:
halogen

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณมากครับ ความรู้อีกแล้วครับ :mrgreen:
ปล้องนาง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณ มั่กมั่ก ครับ
Res tantum valet quantum vendi potest.....
ศิษย์เซียน007

โพสต์ที่ 8

ขอบคุณคับ ถึงแม้อียูจะเป็นผู้เรียกหมีมาก็เป้นเป็นไร อียูสู้ๆอียูสู้ตายอียูไว้ลายสู้ตายสู้ ช่วยกันใส่เงินเข้ากองทุนEFSFให้ได้ประมาณ10%ของGDPนะชาวโลกจะได้อุ่นใจแบบที่สหรัฐทำ :B

แถมโปสเตอร์มาให้กำลังใจไฟชีวิต ชื่อเรื่องกินใจ :)

รูปภาพUploaded at Picoodle.com
สิ่งที่ยิ่งใหญ่ที่สุดบนโลกใบนี้คือความว่างเปล่า สูงจากว่างเปล่าคือก่อเกิดเปลี่ยนแปลง

http://www.fungdham.com/sound/popup-sou ... up-75.html

http://goo.gl/VjQ4cG
โพสต์โพสต์