กำหนดการรายการ “มันนี่ทอล์ค” วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม 2554

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ming1714
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

กำหนดการรายการ “มันนี่ทอล์ค” วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม 2554

โพสต์ที่ 1

กำหนดการรายการ “มันนี่ทอล์ค”
ณ หอประชุมศาสตราจารย์สังเวียน อินทรวิชัย ชั้น 3
อาคารตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย ถนนรัชดาภิเษก
ในวันตลาดนัดผู้ลงทุนไทย
วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม 2554 เวลา 13:00-17:30 น.

13:00-13:10 น. กล่าวเปิดงาน
คุณชนิตร ชาญชัยณรงค์
รองผู้จัดการ สายงานผู้ออกหลักทรัพย์และบริษัทจดทะเบียน
และผู้จัดการตลาดหลักทรัพย์ เอ็ม เอ ไอ (mai)

13:10-15:00 น. “หุ้นเด่นปันผลสูง”
คุณธวัชไชย สุทธิกิจพิศาล
ประธานเจ้าหน้าที่บริหารและกรรมการผู้จัดการใหญ่
ธนาคารเกียรตินาคิน จำกัด (มหาชน)
คุณนพดล ตัณศลารักษ์
ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บมจ. มาสเตอร์ แอด
ดร.เกษรา ธัญลักษณ์ภาคย์
กรรมการ บมจ. เสนาดีเวลลอปเม้นท์
ดร. ไพบูลย์ เสรีวิวัฒนา ดำเนินรายการ

15:00-15:15 น. พัก

15:15-17:30 น. ”เส้นแบ่งระหว่างความมั่งคั่งกับความสุข”
ดนัย จันทร์เจ้าฉาย ประธานกลุ่ม DMG
ถาวร โชติชื่น ผู้ดำเนินรายการ Money Talk
ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร ผู้เชี่ยวชาญหุ้น
ดร. ไพบูลย์ เสรีวิวัฒนา ดำเนินรายการ

สำรองที่นั่งฟรี 02-359-1196 02-359-1255
เริ่มรับจองวันที่ 5 ตุลาคม 2554

ปล.คุณเด็กใหม่ไฟแรงฝากแจ้งมาครับ... (แจ้งกระชั้นชิดไปหน่อย ขออภัยด้วยนะครับ กลางวันติดงาน ^___^)
แนบไฟล์

ร้อยลี้ ต้องมีก้าวแรก....
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 16

Re: กำหนดการรายการ “มันนี่ทอล์ค” วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม 2554

โพสต์ที่ 2

วันนี้เปิดให้จองแล้วนะครับ
หากใครเตรียมจะไป น่าจะจองไปก่อนนะครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
pak
ผู้ติดตาม: 5

Re: กำหนดการรายการ “มันนี่ทอล์ค” วันเสาร์ที่ 22 ตุลาคม 2554

โพสต์ที่ 3

ผมจองไปแล้ว และได้รับรหัสการจองเรียบร้อยแล้วครับ

งานนี้ ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวงครับ
ได้ทั้งความรู้ ,ความมั่งคั่ง และความสุขสงบไปพร้อมๆกันขอรับ

(^_^)
"แม้การลงทุนจะมีความเสี่ยง แต่มันก็มีความฝันปะปนด้วยอยู่เสมอ..."
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 16

โพสต์ที่ 4

รายการนี้มีตามกำหนดนะครับ
ไม่เลื่อนครับ
มากันได้ครับ แม้ว่าไม่ได้จอง แต่มาเร็วหน่อยครับ สัก 1230 น.ก็จะดีครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
pak

โพสต์ที่ 5

พบกันพรุ่งนี้ "บ่ายโมงตรง" นะขอรับ

(^_^)
"แม้การลงทุนจะมีความเสี่ยง แต่มันก็มีความฝันปะปนด้วยอยู่เสมอ..."
pak

โพสต์ที่ 6

ความสุข...บางครั้งอยู่ใกล้ตัวเราเกินไป จนทำให้เราหลงลืม
ความสุข กับ ความมั่งคง...เป็นหัวข้อที่น่าสนใจอย่างยิ่งครับ
โพสต์โพสต์