หนังสือพิมพ์กรุงเทพธุรกิจไม่มีขายตามแผงหนังสือเหรอครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
hatehate
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หนังสือพิมพ์กรุงเทพธุรกิจไม่มีขายตามแผงหนังสือเหรอครับ

โพสต์ที่ 1

ผมลองพยายามดู ๆ หลายที ก็ไม่มีนะครับ อาศัยอ่านที่มหาลัยเอา

ต้องเป็นสมาชิกแบบให้มาส่งที่บ้านแบบนั้นใช่เหรือไม่ครับ :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
erickiros

Re: หนังสือพิมพ์กรุงเทพธุรกิจไม่มีขายตามแผงหนังสือเหรอครับ

โพสต์ที่ 2

บางแผงหนังสือรับมาแค่ 1-2 ฉบับ บางแผงก็ไม่รับมาขายเลยค่า
ว่างๆแวะไปเยี่ยมชม blog ของซันได้นะคะ Economics Blog
เนื้อหาของบล็อกนี้จะเกี่ยวกับการนำทฤษฎีเศรษฐศาสตร์มาอธิบายเรื่องราวต่างๆค่ะ
todsapon

Re: หนังสือพิมพ์กรุงเทพธุรกิจไม่มีขายตามแผงหนังสือเหรอครับ

โพสต์ที่ 3

สงสัยขายไม่ดีครับ
ผลตอบแทน 15% ต่อปีก็พอ
กำไรเมื่อซื้อ มิใช่กำไรเมื่อขาย
การได้ทำอะไรที่ตนเองชอบและมีปัจจัยสี่พร้อมเพียงคือสุดยอดแห่งความสุข
ขอยืมเงินหน่อยครับ
a4430410700
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

อ่านจาก internet ก็สะดวกดีนะครับ
paped

โพสต์ที่ 5

ส่วนใหญ่ จะหมดครับ

คนกรุงเทพฯ ชอบซื้ออ่านกัน

ถ้าอยากได้ ซื้อเช้าๆหน่อย น่าจะได้
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 6

แผงรับมาน้อยครับ
เพราะลูกค้าเฉพาะกลุ่ม
แต่ถ้าเลือกได้ เป็นหนึ่งในดวงใจครับ
เสียดาย
ผมไม่ใช่คนตามข่าวทุกวัน
ส่วนใหญ่จะอ่านย้อนหลังเอาจากเน็ตครับ
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
hatehate

โพสต์ที่ 7

อ่อ เป็นอย่างนี้นี่เอง :D แล้วอ่านเว็บข่าวอะไรกันบ้างครับ เผื่อจะได้ติดตามบ้าง :P
a4430410700

โพสต์ที่ 8

ของผมตามข่าวหลักๆเลยก็ web ของกรุงเทพธุรกิจนี่แหละครับ ทั้งข่าวทั่วไปและธุรกิจ
ส่วนตามข่าวบริษัทก็ ที่ thaivi นี่แล้วก็ ryt9 , jo.klongjan
Rakkiat
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 9

ก็เห็นมีขายตามปกติครับ

แต่ที่หมดเนี่ย ไทยรัฐคร๊าบ เห็นเขาซื้อกันที่เป็นปึก...อ๋อ!!! ตัดเอาคูปองโลตัสนี่เองฮ่าฮ่า
MakotoN

โพสต์ที่ 10

สมัครสมาชิกไว้เลยก็สะดวกดีนะครับ ส่งถึงบ้านทุกวัน
มือใหม่หัดลงทุน
โพสต์โพสต์