ตอนนี้ ท่านคิดว่าหุ้นตัวไหนที่ราคาถูกเกินไป ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
superboy
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ตอนนี้ ท่านคิดว่าหุ้นตัวไหนที่ราคาถูกเกินไป ครับ

โพสต์ที่ 1

พอดีผมความรู้น้อย ครับ

อยากขอความรู้จากทุกท่าน ครับ ขอบคุณครับ

ปล. จะลอกการบ้านซะหน่อย อิอิอิ
อย่าหลุดแนวที่ตัวเองถนัด สู้สู้
koon007
ผู้ติดตาม: 0

Re: ตอนนี้ ท่านคิดว่าหุ้นตัวไหนที่ราคาถูกเกินไป ครับ

โพสต์ที่ 2

ผมว่ายังไม่มี ถูกมีครับแต่พื้นฐานผมว่าตอนนี้ตัวที่ถูกไม่ดี ดียังไม่เห็นถูกนะ
harikung
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 17

Re: ตอนนี้ ท่านคิดว่าหุ้นตัวไหนที่ราคาถูกเกินไป ครับ

โพสต์ที่ 3

ผมว่ายังไม่ถูกนะครับ(แต่ๅม่รู้ทำไมผมทะลึ่งเข้าไปได้ :D ) ดีสุดคงfair priceนะครับ ถ้าหมีมาจิงๆผมว่าหนทางอีกยาวไกลครับ ผมย้อนดูราคาหุ้นช่วงsubprimeอีำทีว่ามันลงไปได้ขนาดไหน ลงน่ากัวมว๊ากกกก แต่หุ้นกิจการดีๆลงแล้วกลับขึ้นมาตลอดนะครับ
นักเลงคีย์บอร์ด4.0
zev

โพสต์ที่ 4

ตัวที่ผมซื้อตอนพันจุด ราคาต่ำกว่า ตอนเก้าร้อยจุดอีก งง
ภาพประจำตัวสมาชิก
aviruth

โพสต์ที่ 5

เห็นเยอะมากแต่คิดว่ามันจะถูกได้อีก
อย่าคาดหวังผลลัพธ์ที่แตกต่างด้วยการทำแบบเดิม
ภาพประจำตัวสมาชิก
pporkha

โพสต์ที่ 6

ตัวที่ผมถืออยู่ครับ อิอิ
If tomorrow never come.
โพสต์โพสต์