รบกวนใครช่วยทำโพลซัก 30 วันหน่อยซิ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

รบกวนใครช่วยทำโพลซัก 30 วันหน่อยซิ

โพสต์ที่ 1

เรื่องการให้ + -

ว่าสมาชิกส่วนใหญ่ ชอบหรือไม่ชอบเพราะอะไร

เช่น

1.ควรมีไว้ เพราะสมาชิกจะได้คุมสมาชิกกันเอง
2.ควรมีไว้ เพราะสมาชิกที่ได้คะแนน - เยอะๆจะได้ปรับปรุงตัว
3.ควรมีไว้ เพราะ mod จะได้ไม่ต้องทำงานหนัก เนื่องจากเสียสละตัวเองเข้ามาช่วยเว็บ
4.ควรมีไว้ เพราะทำให้บรรยากาศการโพส ดีขึ้น คนไม่กล้าโพสไร้สาระมาก กลัวคะแนน -
5.ไม่ควรมีไว้ เพราะไม่ได้สร้างให้บรรยากาศการโพสดีขึ้น คนกลัวการโพสตอบ
6.ไม่ควรมีไว้ เพราะทำให้คนที่ได้คะแนน - ไม่อยากโพสตอบ กลายเป็นผู้อ่านอย่างเดียว
7.ไม่ควรมีไว้ เพราะทำให้ไอเดียดีๆ อาจจะโดนคนหมู่มาก ให้คะแนน -
8.ไม่ควรมีไว้ เพราะความคิดของคนๆหนึ่ง ไม่ควรได้รับคะแนนติดลบ

อันนี้แค่ยกตัวอย่าง ใครตั้งโพลเก่งๆ ช่วยไปเกลาในรูปแบบมืออาชีพ เพิ่มเติม ตัดต่อ อะไรก็ได้ตามสบายครับ

ช่วยหน่อยนะ
Jeng

Re: รบกวนใครช่วยทำโพลซัก 30 วันหน่อยซิ

โพสต์ที่ 2

เออ คือว่าผมพยายามตั้งโพล แล้วแต่ลืมไป ก็เลยตั้งไม่เป็นนะครับ

เว็บบอร์ดนี้เปิดกว้างนะครับ รับรอง

รับฟังความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิกครับ

เพราะฉะนั้น รบกวนใครก็ได้ ช่วยตั้งโพลหน่อย

ผมเอง เคารพการตัดสินใจ ของเพื่อนสมาชิกเช่นกัน
ภาพประจำตัวสมาชิก
Hisoka
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: รบกวนใครช่วยทำโพลซัก 30 วันหน่อยซิ

โพสต์ที่ 3

แบบนี้ได้หรือเปล่าครับ
แนบไฟล์

Jeng

โพสต์ที่ 4

555 ก็ดี ครับ สั้นดี
โพสต์โพสต์