เก็บข้อมูลราคาจาก OneClick เข้ามาใน EPS16YEAR ได้นะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

เก็บข้อมูลราคาจาก OneClick เข้ามาใน EPS16YEAR ได้นะครับ

โพสต์ที่ 1

เพิ่มทางเลือกในการดึงข้อมูล
จากเดิมเราดึงจาก SET ช่วงเวลาทำการ ซึ่งเดี๋ยวนี้ชักอืด
คงเพราะมีเพื่อนๆดึงข้อมูลกันเยอะขึ้น
ผมจึงทำให้ดึงข้อมูลจาก OneClick ได้ ทำให้ไม่ต้องรอคิวกันนาน
ศึกษาวิธีการ เอาในคลิปแนะนำนะครับ
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
โพสต์โพสต์