เช้านี้เข้ากิมเฮงกันได้ไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
บูรพาไม่แพ้
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

เช้านี้เข้ากิมเฮงกันได้ไหมครับ

โพสต์ที่ 1

ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

Re: เช้านี้เข้ากิมเฮงกันได้ไหมครับ

โพสต์ที่ 2

ถ้าราคาต่ำกว่ามูลค่า
เผื่อ MOS ไว้แล้ว ก็เข้าได้ครับ

:B
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
บูรพาไม่แพ้
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: เช้านี้เข้ากิมเฮงกันได้ไหมครับ

โพสต์ที่ 3

ส.สลึง เขียน:ถ้าราคาต่ำกว่ามูลค่า
เผื่อ MOS ไว้แล้ว ก็เข้าได้ครับ

อุ๋ย...ขอโทษครับถามไม่เครีย :oops: ผมหมายถึงเข้าเว็บครับแต่ก็ขอบคุณที่ตอบมาครับ วันนี้ผมเข้าไม่ได้ทั้งวันเลย :D
torpongpak
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 63

โพสต์ที่ 4

chom13 เขียน:
ส.สลึง เขียน:ถ้าราคาต่ำกว่ามูลค่า

อุ๋ย...ขอโทษครับถามไม่เครีย :oops: ผมหมายถึงเข้าเว็บครับแต่ก็ขอบคุณที่ตอบมาครับ วันนี้ผมเข้าไม่ได้ทั้งวันเลย :D
อันนี้ใครเล่นมุก กันเเน่ครับ ฮาดีครับ :rofl: :rofl: :rofl:
นึกถึงBlogของexteen.com สังคมเเห่งการเข้าใจผิด : series "วันก่อนครับ"

ผมเข้าได้ครับไม่มีปัญหาอะไร...(เเต่เข้าตอนเช้าราวตี5กว่าๆไปเคลียร์Orderที่ตั้งรับไว้"ต่อราคา"ลงอีก และกลับมาเข้าหลังเลิกงานก็เข้าได้ดีครับเเต่พบว่า ต่อราคาเยอะเลยชวดหุ้นซ้า :wall: )
คนเราจะมีความสุข มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่ามีเท่าไร เเต่ขึ้นกับว่า เราพอเมื่อไร
~หลวงพ่อชา สุภัทโท~
o
โพสต์โพสต์