วันนี้ น้อง TIC ขึ้นซิลลิ่งครับ +4.5 บาท 29.61% แบบขำขำ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
kong_kang69
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

วันนี้ น้อง TIC ขึ้นซิลลิ่งครับ +4.5 บาท 29.61% แบบขำขำ

โพสต์ที่ 1

:B :B :B :B :B :B :B :B :B :B
:B :B :B :B :B :B :B :B :B :B :B
รูปภาพ

100 หุ้นเองนะครับ ขำขำ

ทำเอาพอร์ตผม โตเกือบ 30% :ohno: :ohno: :ohno: (เฉพาะวั้นนี้นะคร้าาาาบบบ)อิอิ

แม้ไม่ยั่งยืน แต่ก็ชื่นใจในยามตลาดหุ้นผันผวนแบบนี้นะ่ครับ

..........................................ลอกการบ้านครับ................................................
โพสต์โพสต์