รบกวนพี่ๆที่ใช้โบรกกสิกรหน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
My House
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

รบกวนพี่ๆที่ใช้โบรกกสิกรหน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

พอดีจะเข้าไปดูพอร์ตนะครับ login เข้าไปได้แต่ไม่เห็นพอร์ตตัวเอง โทรไปที่โบรกไม่ได้เพราะนอกเวลา ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านอื่นเป็นไหมครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 75

Re: รบกวนพี่ๆที่ใช้โบรกกสิกรหน่อยครับ

โพสต์ที่ 2

ไม่เคยใช้ บล.กสิกร ครับ

แต่ผมเคยเจออาการคล้ายๆ กันกับโบรกอื่น
เช่น ดูพอร์ตตัวเองไม่ได้ หน้าจอแสดงข้อความ error ฯลฯ
ผมเข้าใจว่าน่าจะมีการปรับปรุงแก้ไขทางเทคนิคของ บล. นั้น
พอเช้าวันจันทร์เปิดทำการมาก็สามารถกลับมาใช้หน้าเวปได้ตามปกติครับ
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
chukieat30
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

Re: รบกวนพี่ๆที่ใช้โบรกกสิกรหน่อยครับ

โพสต์ที่ 3

My House เขียน:พอดีจะเข้าไปดูพอร์ตนะครับ login เข้าไปได้แต่ไม่เห็นพอร์ตตัวเอง โทรไปที่โบรกไม่ได้เพราะนอกเวลา ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านอื่นเป็นไหมครับ
เค้าปิดอัพเดทมั้งครับ

เปิดตะกี้เข้าได้นะครับ
ถ้าคุณตีลูกตามไทเกอร์ คุณก้ไม่มีทางจะเหนือกว่า ไทเกอร์ จงนำวงสวิงของไทเกอร์มาปรับใช้ให้เหมาะกับคุณ

หวิ่งชุนหวอซาน หวิ่งชุนยิปมันจีทคุดโด้ พื้นฐานก้มาจากหวิ่งชุน แม้ชื่อจะต่าง
แต่หวิ่งชุนก้คือ หวิ่งชุน
ทำวันนี้ให้ดี ทำพรุ่งนี้ให้ดีกว่า และทำวันข้างหน้าให้ดีที่สุด
My House
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณพี่ทั้งสองนะครับเข้าได้แล้วครับ
โพสต์โพสต์