คุณเชื่อถือและไว้วางใจในบริษัทจัดอันดับความน่าเชื่อถือแค่ไหน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์

โหวตได้เลยครับ ^ ^

1. 0 คะแนน
4
14%
2. 2 คะแนน
2
7%
3. 4 คะแนน
7
25%
4. 6 คะแนน
5
18%
5. 8 คะแนน
9
32%
6. 10 คะแนน
1
4%

โหวตทั้งหมด: 28

ภาพประจำตัวสมาชิก
thaloengsak
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

คุณเชื่อถือและไว้วางใจในบริษัทจัดอันดับความน่าเชื่อถือแค่ไหน

โพสต์ที่ 1

ขออนุญาตสอบถามความคิดเพื่อนๆหน่อยนะครับ

กติกาการโพสท์ตอบ
0.ร่วมโหวต 10 คะแนน คือ เชื่อถือและไว้วางใจในการจัดอันดับของบริษัทนั้นมาก
0 คะแนน คือ ไม่น่าเชื่อถือ จัดว่าเป็นเพียงข้อมูลขยะ
1.คิดเห็นอย่างไร บวก ลบ แค่ไหนโพสท์ได้เลยครับ แต่ควรมีเหตุผลอ้างอิงประกอบด้วย
2.ถ้าไม่เข้าใจกลับไปอ่านข้อศูนย์ใหม่ได้ครับ :mrgreen:

โปรดอย่าอายที่จะร่วมกันแสดงความเห็นนะครับ
1 เสียงของท่านมีความสำคัญกับโพลฉบับนี้
ลงทุนเพื่อชีวิต
densin
ผู้ติดตาม: 0

Re: คุณเชื่อถือและไว้วางใจในบริษัทจัดอันดับความน่าเชื่อถือแค

โพสต์ที่ 2

ต้องคิดกลับกันด้วนนะว่า คุณเชื่อถือและไว้วางใจผลโหวดของเรื่องเศรฐกิจ ในเวบบอร์ดการลงทุนแนวทางดูกิจการมากกว่าเศรฐกิจ ได้ไหม
VI สายมืด = VI หน้ามืดซื้อตัวฮอทๆอย่าไม่ลืมหูลืมตา
thaloengsak

Re: คุณเชื่อถือและไว้วางใจในบริษัทจัดอันดับความน่าเชื่อถือแค

โพสต์ที่ 3

เรายึดถือในแนวทางการลงทุนในธุรกิจที่ดีเป็นหลัก
แต่ไม่ได้หมายความว่าเราจะละเลยที่จะทำความเข้าใจในระบบเศรษฐกิจ
densin

โพสต์ที่ 4

ความหมายถึงคนที่สนใจเศรฐกิจมหาภาคในเวบนี้อาจจะไม่เพียงพอที่จะโหวดแล้วมีน้ำหนักให้เชื่อถือได้
VI สายมืด = VI หน้ามืดซื้อตัวฮอทๆอย่าไม่ลืมหูลืมตา
thaloengsak

โพสต์ที่ 5

ผมเห็นด้วยครับที่บอกว่า คนสนใจเศรษฐศาสตร์ในเว็บนี้อาจมีน้อย
แต่ถ้าเขามีข้อมูลมารองรับความคิดเห็นอย่างมีเหตุมีผลเชื่อถือได้ โพลครั้งนี้ก็จะมีประโยชน์กับผู้ที่สนใจครับ
แต่หากยังไม่เป็นเช่นนั้น ก็เท่ากับเราไม่ได้ไม่เสียอะไรครับ
Packy_Kittiworawut

โพสต์ที่ 6

บางทีก็ล็อบบี้กันครับ เหมือนตอนซับไพร์ม
โพสต์โพสต์