วิเคราะห์งบการเงิน ตามมาตรฐานการบัญชีใหม่ (‏บรรยาย24มิ.ย.54)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
LA-Z-BOY
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

วิเคราะห์งบการเงิน ตามมาตรฐานการบัญชีใหม่ (‏บรรยาย24มิ.ย.54)

โพสต์ที่ 1

ภาพประจำตัวสมาชิก
The Kop 71
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

Re: วิเคราะห์งบการเงิน ตามมาตรฐานการบัญชีใหม่ (‏บรรยาย24มิ.ย

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณมากครับ ชุมชน(Thai Vi)นี้มีแต่ให้จริงๆครับ
เพราะสังคม..ประเมินค่า..ที่จนรวย
คนจึงสร้าง..เปลือกสวย..ไว้สวมใส่
หากสังคม..วัดค่า..ที่ภายใน
คนจะสร้าง..แต่จิตใจ..ที่ใฝ่ดี
leotis
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 8

Re: วิเคราะห์งบการเงิน ตามมาตรฐานการบัญชีใหม่ (‏บรรยาย24มิ.ย

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ
The best way to predict the future is to invent it.
ภาพประจำตัวสมาชิก
thanutj
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ :D
Money machine.
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณมากครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
โพสต์โพสต์