BLS เทรดผ่าน streaming

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
sylph
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

BLS เทรดผ่าน streaming

โพสต์ที่ 1

BLS เทรดผ่าน streaming ได้ ปะ ครับ

พอดีจะย้ายโบรค ไม่อยากโทรไปถามเค้าเพราะยังไม่ใช่ลูกค้าเค้า อิอิ
ภาพประจำตัวสมาชิก
simplelife
ผู้ติดตาม: 0

Re: BLS เทรดผ่าน streaming

โพสต์ที่ 2

streaming อะไร settrade streaming plus อะไรนั่น น่าจะได้ทุกบล.แหละครับ

ก่อนจะเป็นลูกค้าเขานี่แหละดี อยากถามอะไรถาม ไม่ถูกใจก็ไปใช้ที่อื่น ไม่ใช่เสียเงินไปแล้วมาพยายามเรียกร้องที่หลังครับ
"I believe what I said yesterday. I don't know what I said, but I know what I think... and I assume it's what I said." -- Donald Rumsfeld
sylph
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

simplelife เขียน:streaming อะไร settrade streaming plus อะไรนั่น น่าจะได้ทุกบล.แหละครับ

ก่อนจะเป็นลูกค้าเขานี่แหละดี อยากถามอะไรถาม ไม่ถูกใจก็ไปใช้ที่อื่น ไม่ใช่เสียเงินไปแล้วมาพยายามเรียกร้องที่หลังครับ
ผมใช้ฟิลลิป ไม่มี streaming เลยมาหาถามในนี้แหละคุณพี่
ถ้ามี streaming ผมก้อไม่มีอะไรจะถามแล้ว นอกนั้นผมอ่านในเวปเค้าหมดละครับ
แต่ตัว streaming อะ มันทดลองไม่ได้เลยไม่แน่ใจว่ามีหรือไม่ เห็นแต่ itrade i-trading ไรเค้านั่น
เลยคิดว่ามีแต่ ไอเทรด ไม่มี สตรีมมิ่งรึป่าว. ..แค่นั้นเอง

ปล.โบรคที่ผมใช้บริการไม่มีสตรีมมิ่ง ไม่ถูกใจ แต่ผมไม่ได้เรียกร้องและยังเทรดอยุ่ปัจจุบัน เปิดที่ไหนมันก้อปิดได้ไม่เห็นจะมีอะไรต้องเรียกร้องเลยริครับพี่
ภาพประจำตัวสมาชิก
simplelife

โพสต์ที่ 4

ขออภัย เขียนบนโทรศัพท์ ไม่ได้อ่านทวน จะพยายามบอกว่าถ้าจะถาม โทรไปถามมาร์ที่บัวหลวงเลย ตอนยังไม่เป็นลูกค้ารับรองเขากุลีกุจอตอบ เผลอๆหาคำตอบได้ง่ายกว่าตอนเป็นลูกค้าแล้วอยากได้อยา่กถามฟีเจอร์โน้นนี้อีก ยิ่งถ้าซื้อหุ้นไปแล้วก็เสียค่าโอนค่าคอมเปล่าๆ

ว่าแต่ว่า ผมเพิ่งรู้เหมือนกันว่า ฟิลิป กับ UNITED ไม่ได้ใช้ streaming

http://www.settrade.com/C00_BeginnerRed ... -list.html
"I believe what I said yesterday. I don't know what I said, but I know what I think... and I assume it's what I said." -- Donald Rumsfeld
qiwio
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

เปิดดูstreaming บนiPhone มัคbls ให้เลือกลอกอินครับ

ใช้bls แล้วมาวิจารiexcel.หน่อยนะครับสนใจอยู่เลย
โพสต์โพสต์