สาระสำคัญเกี่ยวกับมาตรฐานบัญชีใหม่ หาได้ที่ไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
prodigy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สาระสำคัญเกี่ยวกับมาตรฐานบัญชีใหม่ หาได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 1

ตามหัวข้อเลยครับ หรือถ้าจะให้ดี มีท่านปรมจารย์มาช่วยชี้แนะด้วยก็ยิ่งดีครับ :mrgreen:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Ii'8N
ผู้ติดตาม: 7

Re: สาระสำคัญเกี่ยวกับมาตรฐานบัญชีใหม่ หาได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 2

ลองดูไฟล์พวกนี้นะครับ

(ความรู้บัญชีกระจิดริด เท่าหางอึ่ง
ไม่ใช่ทั้งปรมาจารย์หรือผู้เชียวชาญ ไม่ใช่นักบัญชีั จึงต้องดิ้นรนหาความรู้
ศึกษายังไม่หมด เอามา share เผื่อเป็นประโยชน์)
แนบไฟล์
A106IFRS ดร. วรศักดิ์ ทุมมานนท์.rar
(18.71 KiB) ดาวน์โหลด 260 ครั้ง
!sumary_st_account.rar
(114.47 KiB) ดาวน์โหลด 290 ครั้ง

Ii'8N

Re: สาระสำคัญเกี่ยวกับมาตรฐานบัญชีใหม่ หาได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 3

....
แนบไฟล์
Deloitte_Forum_20091123-Change_is_Coming_Time_of_Action_on_IFRS.rar
(1.9 MiB) ดาวน์โหลด 431 ครั้ง
accguide.rar
(389.24 KiB) ดาวน์โหลด 69 ครั้ง

Ii'8N

โพสต์ที่ 4

...
แนบไฟล์
IFRS.rar
(1.81 MiB) ดาวน์โหลด 94 ครั้ง
ias.rar
(152.12 KiB) ดาวน์โหลด 77 ครั้ง
draft_TAS.rar
(3.8 MiB) ดาวน์โหลด 143 ครั้ง

Ii'8N

โพสต์ที่ 5

....
แนบไฟล์
TFRS.rar
(19.83 MiB) ดาวน์โหลด 92 ครั้ง
TAS.rar
(13.6 MiB) ดาวน์โหลด 102 ครั้ง

Ii'8N

โพสต์ที่ 6

...

u_supakorn
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 7

โพสต์โพสต์