โพลสำรวจหุ้น งานเฮฮาประสาวีไอ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
verapongzz
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพลสำรวจหุ้น งานเฮฮาประสาวีไอ

โพสต์ที่ 1

วันนี่ได้ไปงานมา เห็นมีให้ทุกคนแนะนำหุ้นคนละ1ตัวใส่กระดาษ แล้วส่งไปให้หมอเค
คิดว่าจะเอามาแนะนำตอนท้ายงาน แต่ไม่เห็นมี

อยากทราบว่าสำรวจไปใช้ทำอะไรอ่ะครับ :oops:
ming1714
ผู้ติดตาม: 1

Re: โพลสำรวจหุ้น งานเฮฮาประสาวีไอ

โพสต์ที่ 2

สงสัยพี่โดนลอกหุ้นเข้าแล้ว...อิอิ

ปล.ล้อเล่นครับ...ผมไม่ได้ไป..แต่คาดว่าเอาไปทำ Poll Popular Vote ?
แนบไฟล์

ร้อยลี้ ต้องมีก้าวแรก....
ming1714
ผู้ติดตาม: 1

Re: โพลสำรวจหุ้น งานเฮฮาประสาวีไอ

โพสต์ที่ 3

ปล.เพิ่งนึกขึ้นได้...ไม่แน่ใจว่าแปะชื่อหุ้นแบบนี้เหมาะสมหรือไม่...หากไม่เหมาะสมรบกวนฝากพี่ MOD ช่วยลบ Post ด้วยนะครับ
:oops: :oops: :oops:
ร้อยลี้ ต้องมีก้าวแรก....
เด็กเลี้ยงไม้
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 4

โอ้...ไม่นึกว่าเลม่อน จะได้เป็นขวัญใจด้วย

ปล.คุณming1714 แปะรูปเฉยๆ ไม่เป็นไรมั้งครับฮ่าๆๆๆ
เริ่มนับหนึ่ง...
โพสต์โพสต์