พี่ๆที่อยู่เหนือใช้โบรคไหนกันครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
sylph
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

พี่ๆที่อยู่เหนือใช้โบรคไหนกันครับ

โพสต์ที่ 1

พะเยา
เชียงราย
เชียงใหม่
ลำปาง

ขอแค่ 4 จังหวัดนี้นะครับพอดีเดินทางแค่ 4 จังหวัดนี้ ขอบคุณครับ

ปล.ใช้แล้ว โอเค หรือไม่ค่อยเวิกยังไงบอกหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นพพร
ผู้ติดตาม: 0

Re: พี่ๆที่อยู่เหนือใช้โบรคไหนกันครับ

โพสต์ที่ 2

จริงๆมันใช้โบรคไหนก็ได้ไม่ใช่เหรอครับ ไม่รู้ว่าขึ้นอยู่กับจังหวัดด้วย..
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
true

Re: พี่ๆที่อยู่เหนือใช้โบรคไหนกันครับ

โพสต์ที่ 3

ผม เชียงราย มี2 โบร๕ ใช้kgi ครับ อีกโบรคดูใหญ่แต่ไม่สนใจลูกค้า(อย่างผมเลย)
เข้าไปถาม นังถักโครเชซ่ะงั้นถามคำตอบคำ0_0 :shock:
Kawmao

โพสต์ที่ 4

อยู่พะเยาคับ แต่ใช้โบรคของเกียรตินาคิน พอดีมาร์โทมาหาแล้วติดตามเอาใจใส่ดีทั้งๆที่ไม่ได้เปิดกะเขา พอเปิดกะเขา ก็เอาใจใส่เราเหมือนเดิม ไม่เหมือนโบรคใหญ่ๆที่มักเมินรายย่อยครับ
แต่แถวพี่ที่ทำงาน ใช้ของกิมเอ็ง ครับ
The Dark

โพสต์ที่ 5

ผมอยู่เชียงใหม่ โบรกกิมเอ็ง หน้าโรบินสันครับ มาร์โอเคเลย ส่งข้อมูลให้ตลอด
ถามไถ่โลกหล้า รักคือสิ่งใด
thalucoz

โพสต์ที่ 6

ของผมใช้ Trinity ----- บัวหลวง (อันนี้ไม่มีค่า com ขั้นต่ำสำหรับการเทรดผ่าน internet) ครับ

โบรคเล็กใหญ่ไม่เกี่ยวครับสำหรับผม เพราะว่าผมมักไม่เหลือเงินติด Port ไว้ส่วนใหญ่จะเป็นหุ้นซะเยอะ

ช่วงนี้ก็เลยนั่งน้ำลายหก อยู่บ่อย ๆ ครับ
FREEDOM ---------- HOLD MY HAND
sylph

โพสต์ที่ 7

นพพร เขียน:จริงๆมันใช้โบรคไหนก็ได้ไม่ใช่เหรอครับ ไม่รู้ว่าขึ้นอยู่กับจังหวัดด้วย..
พวกโบรคที่เป็นธนาคารกลัวจะไม่ใส่ใจ

แต่โบรคที่เห็นๆกัยอยู่เวลามีปัญหาจะได้เข้าไปคุยได้เลย

ถ้า ไกล แล้วโทสับเอาเด๋วโอนสายไปโอนสายมา จะเซ็งครับ

ผมเบื่อมากเลพวกระบบตอบรับอัตโนมัติ
sylph

โพสต์ที่ 8

thalucoz เขียน:ของผมใช้ Trinity ----- บัวหลวง (อันนี้ไม่มีค่า com ขั้นต่ำสำหรับการเทรดผ่าน internet) ครับ

โบรคเล็กใหญ่ไม่เกี่ยวครับสำหรับผม เพราะว่าผมมักไม่เหลือเงินติด Port ไว้ส่วนใหญ่จะเป็นหุ้นซะเยอะ

ช่วงนี้ก็เลยนั่งน้ำลายหก อยู่บ่อย ๆ ครับ
ทรินิตี้ เด๋วนี้มีบนโรบินสันอยุ่ ป่ะครับ
นพพร

โพสต์ที่ 9

sylph เขียน:
นพพร เขียน:จริงๆมันใช้โบรคไหนก็ได้ไม่ใช่เหรอครับ ไม่รู้ว่าขึ้นอยู่กับจังหวัดด้วย..
พวกโบรคที่เป็นธนาคารกลัวจะไม่ใส่ใจ

แต่โบรคที่เห็นๆกัยอยู่เวลามีปัญหาจะได้เข้าไปคุยได้เลย

ถ้า ไกล แล้วโทสับเอาเด๋วโอนสายไปโอนสายมา จะเซ็งครับ

ผมเบื่อมากเลพวกระบบตอบรับอัตโนมัติ
อ๋อครับ :P
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
leonleon

โพสต์ที่ 10

ผมอยู่เชียงาย ใช้เอเชียพลัส นะครับ
chet22

โพสต์ที่ 11

อยู่เชียงใหม่ ใช่บริษัท หลักทรัพย์ ฟินันเซีย ไซรัส ครับ
(เพื่อนเป็นมาร์ ที่อยู่ไซรัสน่ะครับ)
Unstablemind

โพสต์ที่ 12

CM
ใช้ของ Tisco kub
ก็โอเคดีน่ะ
Its all about getting alpha.
โพสต์โพสต์