แนะนำโปรแกรม tradeหุ้น Android2.2 ขึ้นไปครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
คนอุดร
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

แนะนำโปรแกรม tradeหุ้น Android2.2 ขึ้นไปครับ

โพสต์ที่ 1

สามารถไปโหลดได้จาก market ได้เลยชื่อว่า i2trade ครับ หรือที่ https://market.android.com/search?q=i2trade&so=1&c=apps จะมีให้เลือก mobile กับ tablet ครับ แต่มีแค่ 2 โบรก CNS กับ กิมเอ็ง โบรกอื่นรอก่อน :oops: :oops: :oops:
"มันไม่ใช่หุ้นหรอกที่จะทำให้เรารวย แต่สิ่งที่เรารู้เกี่ยวกับหุ้นต่างหากที่จะทำให้เราร่ำรวยได้"
คนอุดร
ผู้ติดตาม: 4

Re: แนะนำโปรแกรม tradeหุ้น Android2.2 ขึ้นไปครับ

โพสต์ที่ 2

ส่วนตัวผมไม่ได้ใช้ทั้ง 2 โบรกเลยอดแต่ใช้ blue ครับ ลองหาดูใน market กราฟข้อมูลย้อนหลังให้เลือกพอควร แก้ขัดเวลาออกนอกบ้านได้เหมือนกันครับ
รูปภาพ

:oops: :oops: :oops:
"มันไม่ใช่หุ้นหรอกที่จะทำให้เรารวย แต่สิ่งที่เรารู้เกี่ยวกับหุ้นต่างหากที่จะทำให้เราร่ำรวยได้"
MO101
ผู้ติดตาม: 2

Re: แนะนำโปรแกรม tradeหุ้น Android2.2 ขึ้นไปครับ

โพสต์ที่ 3

มือถือสวยนะท่าน แอบเห็นไว้เล็บด้วย ไม่รู้มือใคร 555
Dekfaifah
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

โบรกผมก็เห็นว่าจะเข้าร่วมครับ รอข่าวเดือนนี้อยู่ ไ่ม่รู้จะเริ่มใช้ได้เมื่อไหร่ :(
sylph
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ใช้ Blue ??

บลูป้าน นะสิครับ ถึงว่าเห็นหุ้น บ้านปู
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 6

ถ้าไม่ได้ใช้ android phone
เวลาเทรด
ใช้โปรแกรมพวก web browser
เข้าไปใช้บริการได้แทบทุกโบรกได้ที่นี่ครับ
http://www.settrade.com/s
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
indevidal
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณมากครับ ในที่สุดน้องดรอย์ก็มีให้เทรดซักที TT^TT

หลังจากเทรดโดยใช้ของpdaมานาน
โพสต์โพสต์