ตลาดนัดผู้ลงทุนไทย มีอีกทีวันไหนครับ จะไปขอลายเซ็น ด.นิเวศน์

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
siamkrub
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ตลาดนัดผู้ลงทุนไทย มีอีกทีวันไหนครับ จะไปขอลายเซ็น ด.นิเวศน์

โพสต์ที่ 1

ได้ข่าวว่าเร็ว ๆ นี้ ไม่แน่ใจว่าวันไหน เป็นแฟนคลับแกหน่ะครับ ขอบคุณครับผม :wink:
Windy

Re: ตลาดนัดผู้ลงทุนไทย มีอีกทีวันไหนครับ จะไปขอลายเซ็น ด.นิเ

โพสต์ที่ 2

วันที่ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2554 ช่วงบ่ายนะครับ
siamkrub

Re: ตลาดนัดผู้ลงทุนไทย มีอีกทีวันไหนครับ จะไปขอลายเซ็น ด.นิเ

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับผม เสาร์หน้านี่เอง :mrgreen:

ใครก็ได้เติม ร ให้ผมหน่อย รีบพิมไปเพิ่งเห็น ตก ร ไป :oops:
ภาพประจำตัวสมาชิก
1154
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

siamkrub เขียน:ขอบคุณครับผม เสาร์หน้านี่เอง :mrgreen:

ใครก็ได้เติม ร ให้ผมหน่อย รีบพิมไปเพิ่งเห็น ตก ร ไป :oops:
เข้ามาเขินด้วย :oops:
โพสต์โพสต์