มีที่ไหนให้ดูราคาหุ้นซัก 10 ปีย้อนหลังมั่งคับ?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
aonzzung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีที่ไหนให้ดูราคาหุ้นซัก 10 ปีย้อนหลังมั่งคับ?

โพสต์ที่ 1

มีเว็ปไหนที่ให้ดูราคาหุ้น 10 ปีย้อนหลังมั่งครับ?
ผมเจอแต่ 5 ปี
ถุงเงินเก่า

Re: มีที่ไหนให้ดูราคาหุ้นซัก 10 ปีย้อนหลังมั่งคับ?

โพสต์ที่ 2

ผมใช้รายการข้อมูลหุ้นย้อนหลังของโบกเกอร์เคที ซีมิโก้ ไม่รู้โบกเกอร์อื่นจะมีคำสั่งนี้ไหมครับ
birthboro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: มีที่ไหนให้ดูราคาหุ้นซัก 10 ปีย้อนหลังมั่งคับ?

โพสต์ที่ 3

ลองดูที่ http://www.efinancethai.com/index.aspx แล้วเข้า portalแรกของเมนู ค่อนข้างยาก และรู้สึกว่าต้องเข้าผ่านโบรกเกอร์ ตอนผมดูครั้งแรกต้องเซ็ทคอมใหม่เลย ให้โบรกสอนวิธีให้นะครับ :D โทรไปเซ็ทไปได้ครับ :B
khonkrung

โพสต์ที่ 4

เข้าดูกราฟของ efinance ส่วนใหญ่จะดูแบบ day กัน ที่จริงมีให้เลือกดูทุกรายนาทีได้ ให้เราเลือกดูแบบ week หรือ month บางทีอาจต้องกดปุ่ม delete ช่วย จะย้อนหลังได้เป็น 10 ปี
โพสต์โพสต์