อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ การประชุมผู้ถือหุ้นครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
sarawut_p
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ การประชุมผู้ถือหุ้นครับ

โพสต์ที่ 1

อ่านเจอในหนังสือ และเว็บผ่าน ๆ เกี่ยวกับการประชุมผู้ถือหุ้น
อยากทราบว่า จะหาข้อมูลเกี่ยวกับการประชุมผู้ถือหุ้นกับบริษัทที่เราถืออยู่ยังไงเหรอครับ
เช่น ประชุมวันไหน และมีหุ้นขั้นต่ำเท่าไหร่ก็เข้าประชุมได้หรือเปล่า ขอบคุณครับ
Go within, be at peace.
birthboro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ การประชุมผู้ถือหุ้นครับ

โพสต์ที่ 2

sarawut_p เขียน:อ่านเจอในหนังสือ และเว็บผ่าน ๆ เกี่ยวกับการประชุมผู้ถือหุ้น
อยากทราบว่า จะหาข้อมูลเกี่ยวกับการประชุมผู้ถือหุ้นกับบริษัทที่เราถืออยู่ยังไงเหรอครับ
เช่น ประชุมวันไหน และมีหุ้นขั้นต่ำเท่าไหร่ก็เข้าประชุมได้หรือเปล่า ขอบคุณครับ
ทางบริษัทจะส่งหนังสือเชิญประชุมมาให้ครับ ว่าประชุมวันไหนมีหัวข้ออะไรบ้าง
และหุ้นเท่าไหร่ก็เข้าร่วมประชุมได้ครับ
ปล.ดูจากเวปบริษัทเขาก็น่าจะลงไว้ด้วยนะครับ :8)
sarawut_p

Re: อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ การประชุมผู้ถือหุ้นครับ

โพสต์ที่ 3

birthboro เขียน:
sarawut_p เขียน:อ่านเจอในหนังสือ และเว็บผ่าน ๆ เกี่ยวกับการประชุมผู้ถือหุ้น
ทางบริษัทจะส่งหนังสือเชิญประชุมมาให้ครับ ว่าประชุมวันไหนมีหัวข้ออะไรบ้าง
และหุ้นเท่าไหร่ก็เข้าร่วมประชุมได้ครับ
ปล.ดูจากเวปบริษัทเขาก็น่าจะลงไว้ด้วยนะครับ :8)
ขอบคุณ คุณ birthboro ครับ แล้วเค้าจะส่งหนังสือมาที่อยู่เราถูกได้ยังไง
เค้าจะเอาที่อยู่จาก marketing ของเราอะไรประมาณนั้นหรือเปล่าครับ
surachaichia
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 4

ดูจาก set.or.th แล้วเข้าไปดูที่ ปฎิทิน กิจกรรม ตามนี้http://www.set.or.th/set/xcalendar.do?l ... country=TH

จะมีสรุปไว้ทุกบริษัทครับ
sarawut_p

โพสต์ที่ 5

surachaichia เขียน:ดูจาก set.or.th แล้วเข้าไปดูที่ ปฎิทิน กิจกรรม ตามนี้http://www.set.or.th/set/xcalendar.do?l ... country=TH

จะมีสรุปไว้ทุกบริษัทครับ
ขอบคุณคุณ surachaichia ครับ
โพสต์โพสต์