ดูเหมือนว่าเวลานี้จะเข้าห้องสินธร ของพันทิปไม่ได้นะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

ดูเหมือนว่าเวลานี้จะเข้าห้องสินธร ของพันทิปไม่ได้นะ

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบว่าท่านอื่นเป็นด้วยหรือเปล่า
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

Re: ดูเหมือนว่าเวลานี้จะเข้าห้องสินธร ของพันทิปไม่ได้นะ

โพสต์ที่ 2

เป็นครับ
เดี๊ยงเป็นพักๆ วันนี้ผมเลยมาโพสต์ในทีวีไอแทนเป็นช่วงๆ

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
untrataro25
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 39

Re: ดูเหมือนว่าเวลานี้จะเข้าห้องสินธร ของพันทิปไม่ได้นะ

โพสต์ที่ 3

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ
"เพราะเรียบง่าย จึงชนะ"
ภาพประจำตัวสมาชิก
densin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

เพราะเซงเป็ด?!!
VI สายมืด = VI หน้ามืดซื้อตัวฮอทๆอย่าไม่ลืมหูลืมตา
โพสต์โพสต์