สรุปข้อมูล top 10 หุ้น โตสุด / กากสุด ตั้งแต่เริ่มซื้อขาย จน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
amornd
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สรุปข้อมูล top 10 หุ้น โตสุด / กากสุด ตั้งแต่เริ่มซื้อขาย จน

โพสต์ที่ 1

พอดีผม ตั้งกระทู้ ที่ผมได้หาข้อมูลให้กับตัวเองไว้ที่ web pantip
คิดว่าอาจจะมีประโยชน์กับ web ThaiVI บ้างไม่มากก็น้อย

ลองเข้าไปดูกันได้ครับ
http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/top ... 36901.html

ขอบคุณครับ
patto_kung
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: สรุปข้อมูล top 10 หุ้น โตสุด / กากสุด ตั้งแต่เริ่มซื้อขา

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ ตามเข้าไปอ่านแล้วเพลินดีทีเดียว :)
Yaiba123

Re: สรุปข้อมูล top 10 หุ้น โตสุด / กากสุด ตั้งแต่เริ่มซื้อขา

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณเช่นกันครับ เพลินจริงๆครับ :P
สิ่งที่สำคัญที่สุดในการเดินทางสายนี้คือ จิตใจที่มั่นคงและแน่วแน่.....ส่วนความรู้เป็นสิ่งที่สามารถไขว่คว้าเพื่อตามให้ทันผู้อื่นได้ สู้ต่อไป...
ภาพประจำตัวสมาชิก
KGYF

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณมากครับ

:bow: :bow: :bow:
" สัพพะทานัง ธัมมะทานัง ชินาติ = การให้ธรรมะเป็นทาน ย่อมชนะการให้ทั้งปวง "

" ทุกข์มี เพราะยึด ทุกข์ยืด เพราะอยาก ทุกข์มาก เพราะพลอย ทุกข์น้อย เพราะหยุด ทุกข์หลุด เพราะปล่อย"
โพสต์โพสต์