สอบถามเกี่ยวกับ ค่าธรรมเนียมการซื้อขายขั้นต่ำครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
pakakal
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามเกี่ยวกับ ค่าธรรมเนียมการซื้อขายขั้นต่ำครับ

โพสต์ที่ 1

พอดี ผมอยากเปิดบัญชีกับกิมเอ็งครับ แล้วมันมีเงื่อนไข ค่าธรรมเนียมการซื้อขายขั้นต่ำ วันล่ะ 50 บาท ไม่ทราบว่าจะต้องทำการซื้อขายทุกวันหรือปล่าวครับ หรือว่า ถ้าไม่มี การซื้อขาย ก็ไม่มีการคิดคาธรรมเนียม
got it.
o-bo-ja-ma

Re: สอบถามเกี่ยวกับ ค่าธรรมเนียมการซื้อขายขั้นต่ำครับ

โพสต์ที่ 2

pakakal เขียน:พอดี ผมอยากเปิดบัญชีกับกิมเอ็งครับ แล้วมันมีเงื่อนไข ค่าธรรมเนียมการซื้อขายขั้นต่ำ วันล่ะ 50 บาท ไม่ทราบว่าจะต้องทำการซื้อขายทุกวันหรือปล่าวครับ หรือว่า ถ้าไม่มี การซื้อขาย ก็ไม่มีการคิดคาธรรมเนียม
ไม่ต้องซื้อขายทุกวัน คิดต่อวันที่ซื้อ ถ้าไม่ซื้อขายไม่มีค่าธรรมเนียมครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
jojolorsud

Re: สอบถามเกี่ยวกับ ค่าธรรมเนียมการซื้อขายขั้นต่ำครับ

โพสต์ที่ 3

ถ้าคิดทุกวันนี่ตายห่าเลย 5555

จะคิดก็ต่อเมื่อข้อเสนอเราถูกจับคู่ครับ
ถ้าป้อนคำสั่งชื้อขายแล้ว แต่ไม่ถูกจับคู่ก็จะไม่คิดครับ
หุ้นมันไม่ได้สวยหรู่
แต่ถ้าได้รอ . . . รับรองว่าคุ้ม
โพสต์โพสต์