มีใครใช้เวปนี้บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 40

มีใครใช้เวปนี้บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

มันเข้าไม่ได้แล้วอ่ะครับ
ใครรู้ว่าย้ายไปไหน รบกวนด้วยครับ

http://www.cgsec.co.th/Default.aspx?pg=CmFinancial
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
Mr. Boo
ผู้ติดตาม: 11

Re: มีใครใช้เวปนี้บ้างครับ

โพสต์ที่ 2

พ้มก็เข้าไม่ได้คร๊าบบบบ....
Rabbit VS. Turtle
Yod
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ต้อง log in เข้าไปก่อนครับ
แล้วเข้าภาพรวมภาวะตลาด->ข้อมูลบริษัทจดทะเบียน->งบการเงิน ครับ
crazyrisk
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 4

Yod เขียน:ต้อง log in เข้าไปก่อนครับ
แล้วเข้าภาพรวมภาวะตลาด->ข้อมูลบริษัทจดทะเบียน->งบการเงิน ครับ
ต้องมีบัญชีด้วยไหมครับ
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
Yod

โพสต์ที่ 5

ตอนแรกผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ พี่เค
เลยลองลงทะเบียนดู ยังไม่ได้เปิดบัญชีนะครับ
พอเมล์มาก็กดยืนยัน แล้วlogin เข้าไปก็ใช้ได้เลยครับ
navapon
Verified User

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณครับ คิดว่าเขาไม่ให้ใช้ฟรีแล้วซะอีก จะไปลองดูครับ
- จุดแข็งทางธุรกิจที่เลียนแบบได้ยาก มักต้องใช้ระยะเวลายาวนานในการสร้างและเพาะบ่มเสมอ ไม่สามารถเนรมิตได้ด้วยเงิน (สุมาอี้)
- จะเก่ง จะรวยหุ้น ก็ต้องใช้เวลาเพาะบ่มเช่นกัน เป็นวีไอ ต้องมี ศรัทธา ขยัน ประหยัด และ อดทน ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ ย่อมไม่ได้มาง่ายๆ
เด็กเลี้ยงไม้
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 7

เข้าไม่ได้ด้วยT_T มีที่ใหม่แนะนำด้วยนะครับ
เริ่มนับหนึ่ง...

โพสต์ที่ 8

Yod เขียน:ตอนแรกผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ พี่เค
เลยลองลงทะเบียนดู ยังไม่ได้เปิดบัญชีนะครับ
พอเมล์มาก็กดยืนยัน แล้วlogin เข้าไปก็ใช้ได้เลยครับ
มันต้องใส่เลขที่บัญชีด้วยอะครับ
Yod

โพสต์ที่ 9

อ่อ งั้น ตอนแรก ขอเปิดบัญชีก่อนครับ
คลิกตรง เปิดบัญชี ในหน้าแรก แล้วก็กรอกข้อมูล
เลือก username กะ password ครับ

แล้วพอเขาเมล์กลับมา ก็ activate
แล้วก็ใช้username กะpassword log in เข้าไปได้อ่ะครับ
ผมก็เพิ่งทำเมื่อสองวันก่อนนี้เอง
ยังไม่ได้เปิดพอร์ตกับเขานะครับ
เลขบัญชียังไม่มีเหมือนกัน

โพสต์ที่ 10

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ :D
โพสต์โพสต์