ไม่ทราบว่าหลักทรัพย์ไหนมีโปรแกรมซื้อ-ขายเศษหุ้นบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ko_hisashi
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ไม่ทราบว่าหลักทรัพย์ไหนมีโปรแกรมซื้อ-ขายเศษหุ้นบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

รู้แต่ว่ามีของกิมเฮ้งแต่ผมใช้เป็นพอร์ทหลักอยู่ครับ

อยากเปิดอีกพอร์ทแยกกันนะครับ ใครรู้บ้างครับ

พอดีผมจะทยอยซื้อหุ้นนะครับ
dkrid

Re: ไม่ทราบว่าหลักทรัพย์ไหนมีโปรแกรมซื้อ-ขายเศษหุ้นบ้างครับ

โพสต์ที่ 2

ของ TISCO สามารถคีย์คำสั่งซื้อ-ขายเศษหุ้นได้ครับ ทำเหมือนเวลาส่งคำสั่งซื้อ-ขายปกติ
แต่โปรแกรมจะรับคำสั่งซื้อ-ขายเฉพาะตอนตลาดเปิดเท่านั้น
และไม่มีหน้าจอที่แสดงรายการ bid-order ของเศษหุ้น (อันนี้ผมไปเปิดดูของ KIMENG เหมือนกัน)
ภาพประจำตัวสมาชิก
ko_hisashi

Re: ไม่ทราบว่าหลักทรัพย์ไหนมีโปรแกรมซื้อ-ขายเศษหุ้นบ้างครับ

โพสต์ที่ 3

[quote="dkrid"]ของ TISCO สามารถคีย์คำสั่งซื้อ-ขายเศษหุ้นได้ครับ ทำเหมือนเวลาส่งคำสั่งซื้อ-ขายปกติ
แต่โปรแกรมจะรับคำสั่งซื้อ-ขายเฉพาะตอนตลาดเปิดเท่านั้น
และไม่มีหน้าจอที่แสดงรายการ bid-order ของเศษหุ้น (อันนี้ผมไปเปิดดูของ KIMENG เหมือนกัน)[/quote]

ขอบคุณมากครับ TISCO ซื้อ-ขายได้ใช้ไหมครับ แต่ไม่มีรายละเอียดหุ้นในหน้าซื้อ-ขายเศษหุ้นใช้ไหมครับ

แล้วไม่มีโปรไหนมีมังครับ หรือมีแต่โปรแกรม KETrade ได้อย่างเดียว

แต่โปรแกรม KELiberty ก็ไม่มีหน้าจอ ซื้อ-ขายเศษหุ้นนะครับ มีแต่ KETrade เท่านั้นที่มี
Tirama

โพสต์ที่ 4

ซื้อขายที่ Odd Lot ครับ
matee

โพสต์ที่ 5

แล้ว streaming pro
นี่เรา ซื้อ ขาย เศษหุ้นได้ไหมครับ
WorriedInvestor

โพสต์ที่ 6

ผมใช้ Streaming Pro ก็ส่งคำสั่งซื้อขายเศษหุ้นได้ครับ แต่ไม่สามารถดู Bid Offer ได้ บังเอิญหุ้นที่ผมขายมันเป็น Warrent ราคานิดเดียวไม่อยากเก็บไว้เกะกะพอร์ต เวลาขายก็เลยตั้งขายที่ราคา Floor ก็ตั้งขายแบบปกติ ตั้งขายปุ๊บก็เฟิร์มเลยครับ
spyhac

โพสต์ที่ 7

Znet ของ KTZmico ดู Bid Offer ของ Odd lot ได้ครับ
โพสต์โพสต์