อ่านหนังสือพิมพ์เล่มไหนกันบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
punvi
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อ่านหนังสือพิมพ์เล่มไหนกันบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ขอประเดิมกระทู้แรกด้วยคำถามเลยละกันครับ
คือปกติที่บ้านรับหนังสือพิมพ์อยู่แล้ว แต่ที่นี้ต้องการจะเปลี่ยนเป็นหนังสือพิมพ์แนวธุรกิจแทน
เลยอยากให้ลองช่วยแนะนำกันว่าเล่มไหนดีครับ จะสั่งหมดทุกเล่มเลยคงไม่ไหวครับ :shock:
make a living, not make a dying
j2methai

Re: อ่านหนังสือพิมพ์เล่มไหนกันบ้างครับ

โพสต์ที่ 2

อ่านใน net กับ thaivi เอาครับ ไวดีด้วย ถ้าชอบอันไหนก็ค่อยสมัครเอา
punvi

Re: อ่านหนังสือพิมพ์เล่มไหนกันบ้างครับ

โพสต์ที่ 3

งั้นสงสัยต้องลองไล่อ่านในเน็ตไปก่อน ไทยรัฐกับมติชนยังคงมาส่งต่อไป
make a living, not make a dying
ภาพประจำตัวสมาชิก
ko_hisashi

โพสต์ที่ 4

ผมกรุงเทพธุรกิจ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 77

โพสต์ที่ 5

ถ้าซื้อ จะซื้อของ กรุงเทพธุรกิจ ครับ รู้สึกว่าอ่านข่าวเป็นข่ฃาวหน่อย
เมื่อก่อนก็อ่านอยู่ประจำ แต่ระยะหลังผมเปลี่ยนมาอ่านทางเน็ตเอาเหมือนกัน :)
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
โพสต์โพสต์