งาน invest day รอบนี้เห็นว่าตลาดหลักทรัพย์ยังใช้ห้องไม่ได้ น

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Vinzy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

งาน invest day รอบนี้เห็นว่าตลาดหลักทรัพย์ยังใช้ห้องไม่ได้ น

โพสต์ที่ 1

งาน invest day รอบนี้เห็นว่าตลาดหลักทรัพย์ยังใช้ห้องไม่ได้เลย

น่าจะเปลี่ยนเป็น รร มิเลเนี่ยมสุขุมวิท ยังไงใครที่จะไปก็เช็คเรื่องสถานที่

ก่อนไปนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
mulcomp
Verified User

โพสต์ที่ 2

ใช่งานที่ ดร.นิเวศน์ บรรยายรึป่าวครับผม?
เมื่อเช้าโทรไปจอง งงว่าใช่งานเดียวกันป่าวหว่า?
มีรอบเช้า รอบบ่ายด้วย?

ถ้าใช่ก็ เดินทางไปทาง MRT ลงสถานีสุขุมวิทย์
ออกทางประตู 1 คับผม
อาจารย์ผม ชื่อนาย "ประสบการณ์"

รูปภาพ
sukit2020
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 3

งานวันตลาดนัดผู้ลงทุนไทย - Thai Investors' Day

วันเสาร์ที่  20  พฤศจิกายน  พ.ศ. 2553 เวลา 10.00 - 18.00 น.

ณ ห้องบอลรูม รร.แกรนด์มิลเลเนียม สุขุมวิท สี่แยกอโศก

09.00 - 12.00 น.  "ลดภาระภาษี ผ่านการลงทุน อย่างมืออาชีพ"

13.00 - 17.30 น.  "อนาคตโทรคมนาคมไทย ผลกระทบเศรษฐกิจและหุ้นไทย"

(ลงทะเบียนเวลา 12.30 น.)

โดย  พอ.ดร.นที   ศุกลรัตน์  กรรมการกิจการโทรคมนาคมแห่งชาติ
      รศ.ดร.บวร   ปภัสราทร   มหาวิทยาลัยพระจอมเกล้าธนบุรี
      ดร.เจน   จูฑา  นักวิชาการด้านโทรคมนาคม
      ผศ.พตต.ดนุวศิน  เจริญ  คณะบริหารธุรกิจ นิด้า
      คุณสาธิต วรรณศิลปิน  กรรมการผู้จัดการสายงานวิจัย  บล.กิมเอ็ง

ดำเนินรายการโดย  ดร.ไพบูลย์  เสรีวิวัฒนา  

"MicroTrend และกลยุทธ์หุ้น"

โดย  ดร.นิเวศน์  เหมวชิรวรากร  ผู้เชี่ยวชาญหุ้น
      คุณวิวรรณ   ธาราหิรัญโชติ    ประธานกรรมการบริหาร บ.ศูนย์วิจัยกสิกรไทย
      ดร.สมจินต์  ศรไพศาล  กรรมการผู้จัดการ  บลจ.ทหารไทย

ดำเนินรายการโดย ดร.ไพบูลย์ เสรีวิวัฒนา

เดือนนี้จัดที่โรงแรม ที่นั่งน้อย ไม่เปิดรับจองทางInternet

ใครจะไป รีบโทรไปสำรองที่นั่ง..ทางโทรศัพท์นะครับ

โทรศัพท์. 0-2359-1255 และ 0-2359-1196
เด็กใหม่ไฟแรง
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 4

เดือนนี้ต้องขออภัยพี่น้องนะครับ
เพราะ ห้องประชุมตลาดหลักทรัพยฺ์ผิดคาดจริงๆ
มีนัดส่งมอบวันที่20พย ตรงกับงานเลย
จุึงไม่สามารถใช้ได้ครับ
ไป รร. แกรนด์มิลเลเนี่ยม
รายการต้องหาเงินค่า รร. อีกครั้งเป็นเดือนที่ 2  :roll:
แต่คงเอาตัวรอดได้ครับ
ยังไงอยากให้พี่ๆไปให้มากๆครับ
ขอความกรุณาว่า จองแล้วให้ไปนะครับ
เพราะจะเสียที่คนอื่ืนหากจองแล้วไม่ไป
และยังคงสามารถ walkin ได้
เพียงแต่ผมไม่แน่ใจว่าจะมีที่ยืนหรือนั่งพื้นได้แค่ไหนครับ
ไปดูห้องแล้วจะมาแจ้งครับ
ดู clip รายการ money talk ย้อนหลังได้ที่
http://www.facebook.com/MoneyTalkTV
cntclub

โพสต์ที่ 5

ขอที่อยู่สถานที่จัดงานใหม่ละเอียดกว่านี้หน่อยครับ
กลัวหลง
Power Of Thinking
sukit2020
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 6

cntclub เขียน:ขอที่อยู่สถานที่จัดงานใหม่ละเอียดกว่านี้หน่อยครับ
กลัวหลง
ตามนี้เลยครับ

http://www.millenniumhotels.com/th/gran ... index.html
โพสต์โพสต์