สวัสดี ทักทาย จาก ทีมงานชุดใหม่ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Mulberry Alexa
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: สวัสดี ทักทาย จาก ทีมงานชุดใหม่ครับ

โพสต์ที่ 211

pungnoila เขียน:เพิ่งรู้จักเวบนี้ได้ไม่นาน แอบเข้ามาหาข้อมูลทุกวัน

ขอขอบคุณในน้ำใจขอทีมงานดังเดิม ทีมงานเก่า ทีมงานใหม่ ที่สละเวลา สละแรงกาย
แรงใจ สร้างเวปดีๆมีคุณค่าแบบนี้ขึ้นมาค่ะ :D
เหมือนกันเลย ขอบคุณทีมงานทุกท่านค่ะ
การเติบโตของผลกำไรก็คือเจ้ามือที่ดีที่สุดในระยะยาว....
MakotoN

Re: สวัสดี ทักทาย จาก ทีมงานชุดใหม่ครับ

โพสต์ที่ 212

ผมก็เพิ่งมาใหม่ครับ :D
มือใหม่หัดลงทุน
Korkeat

โพสต์ที่ 213

เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านนะครับ ช่วงนี้มีอุปสรรคมาทดสอบมากพอสมควรเลยนะครับ สู้ๆนะครับ เพราะสิ่งที่ทุกท่านทำได้สร้างประโยชน์ให้มากมาย คร๊าบ... :)
goffy

โพสต์ที่ 214

สมาชิกใหม่เช่นกันครับ ขอมาศึกษาหาความรู้เรื่องการลงทุนด้วยคนนะครับ ขอบอกแบบไม่อาย
ผมยังไม่เคยเล่นหุ้นเลยแม้แต่ครั้งเดียว ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ ตอนนี้ก็พยายามหาความรู้
ไปเรื่อย ๆ ให้เข้าใจหลักการการเล่น อ่านประสบการณ์จากเซียนทั้งหลาย และขาดไม่ได้เลย
ก็ยินดีกับทีมงานชุดใหม่ด้วยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
austin_bd

โพสต์ที่ 215

สวัสดีคับ ขอบคุณสำหรับการเสียสละของพี่มากนะคับ
นักดูดาว
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 216

สวัสดีครับ เข้ามาทักทายครับ
เสรีภาพก็เหมือนอากาศที่เราไม่อาจมองเห็นด้วยตา แต่จะรู้สึกได้ในทันทีหากมีมันอยู่เบาบางหรือขาดหายไป

-จีรนุช เปรมชัยพร
natprd1

โพสต์ที่ 217

สวัสดีครับ มือใหม่ไทยวีไอ แวะเข้ามาทักทายท่านประธาน
AS A Man Think , He is.
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 218

:cheers: :cheers: :cheers: :cheers:
:cheers: :cheers: :cheers: :cheers: