ขออำลาครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
san
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 241

ขอขอบคุณท่านประธานและทีมงานทุกๆท่านที่สละเวลากันมานาน นะครับ

ขอขอบคุณพี่พอใจอีกคนด้วยนะครับ

: )
ขอบคุณ รุ่นพี่ๆ รุ่นน้องๆ ครูบา อาจารย์ ในนี้ ที่แนะนำเรื่อง วิธีการลงทุนที่ดี นะครับ
อ. โจ กับ พี่พอใจ ยังเป็นขวัญใจ เสมอครับ
วันนี้ อ. โจ ได้ลง นสพ ด้วย .....อิอิอิ
smith_sanguan
ผู้ติดตาม: 1

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 242

ขอบคุณครับสำหรับทุกสิ่งทุกอย่าง :D
ทุกสิ่งทุกอย่างบนโลก มันก็เป็นเช่นนั้นแล
The Simple

ขอบคุณครับ

โพสต์ที่ 243

ขอบคุณครับ

ขอคุณทีมงานทุกท่าน

บุญรักษา
yojira
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 244

ขอบคุณครับสำหรับทีมงานทุก ๆท่าน
ได้ความรู้ดี ๆ ก็จากท่่านทั้งหลายที่สละเวลาทำงาน

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
Botong

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 245

ขอบคุณผู้ร่วมก่อตั้งทุกท่าน
ขอบคุณพี่ๆที่ดูแล สานต่ออุดมการณ์ทุกท่าน
และ ขอบคุณเพื่อนๆ ๆ สมาชิกทุกท่าน ที่ post ข้อมูลที่ดีๆต่างๆ เพื่อประโยชน์ต่อการลงทุน ทั้งๆที่ต้องสละเวลา หาข้อมูลมามิใช่ง่าย

ขอบคุณครับ
*** better together ***
คนควน

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 246

ขอขอบคุณคุณหมอและทีมงานทุกท่านครับ
syj
ผู้ติดตาม: 6

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 247

Thank you...
nam
ผู้ติดตาม: 3

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 248

ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ
tansit

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 249

ตอบแบบไม่อายว่าเพิ่งทราบว่าคุณสมอสามัญชนเป็นประธาน
ขอบคุณมากจะครับสำหรับเว็บดีๆ แห่งนี้ :D
TP2007

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 250

ขอบคุณพี่หมอ และทีมงานทุกท่าน  ข้อมูลในเว็ปแห่งนี้จะเป็นประโยชน์กับผู้คนทุกคนตลอดไป ขอบคุณด้วยใจครับ
Luck is what happens when preparation meets opportunity._____Chorafas(1990)
sai
ผู้ติดตาม: 292

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 251

ขอบคุณพี่หมอมากมากครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากมากนะครับ
Small Details Make a Big Difference
[v]

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 252

ขอบคุณมากๆครับ ที่เสียสละเวลามายาวนาน และขอบคุณทีมงานมากๆ

หากเคยได้ทำอะไรที่ต้องทำให้ลำบากใจ ก็ขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ
pakhakorn

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 253

ขอบคุณมากๆ  ขอให้สุขสมหวังทุกประการครับ
tanasombat

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 254

ขอให้สมหวังทุกอย่าง  คิดสิ่งใด ได้ดังคิด
เวบนี้ดีมาก เป็นแหล่งความรู้ ที่ตกผลึก มาแล้วจาก สมาชิกหลายๆท่าน
ขอบคุณครับ .....จากหัวใจ
ALANY

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 255

ขอบคุณคุณหมอและทีมงานทุกท่านค่ะ
sipoonya

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 256

ขอบคุณมากครับ เว็บนี้ทำให้ผมเรียนรู้มากๆเลยครับ
Blueblood
ผู้ติดตาม: 20

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 257

ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับความเสียสละทุกอย่าง พี่เล็กและผู้ก่อตั้งทุกท่านได้ทำประโยชน์ให้สังคมนักลงทุนไทยมากมายมหาศาลจริงๆครับ
It's earnings that count
terati20

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 258

ขอบคุณพี่หมอครับ  
 วนเวียนมาให้ความรู้น้องๆกันบ่อยๆนะครับ
สิ่งทั้งหลายเกิดขึ้นในเบื้องต้น ตั้งอยู่ เเละดับไปในที่สุด
neening

คิดถึงทีมงานทุกคนจัง

โพสต์ที่ 259

ขอบคุณทีมงานทุกคนที่ทำให้นักลงทุนแจ้งเกิดมากมาย
:cry:
superboy
ผู้ติดตาม: 1

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 260

ขอบคุณครับ พี่หมอสามัญชน และทีมงานทุกท่านครับ

ผมมาอำลาพี่หมอ ช้ากว่าเพื่อน เพราะมั่วแต่อ่านกระทู้ข้างล่าง

ลืมมมมม ดูกระทู้ปักมุด ขอโทษครับ

ขอบคุณสิ่งที่ทุกท่านทุ่มเทให้กับ เวบ thaivi  

ถ้าไม่มีเวบนี้ผมคงยังเป็น วิญญาณ ล่องลอย อยู่ในวังวนตลาดหุ้น

ไม่เป็นตัวของตัวเอง ลงทุนด้วยตัวเอง เอ้ยย คงไม่มีใครให้ลอกการบ้าน เหมือนทุกวันนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านด้วย ครับ

ปล. พี่หมอสามัญชน ต้องมาดูอยู่ใกล้ๆ ด้วยนะ น้องๆๆ อย่างผมต้องการผู้ใหญ่ดูแล หลายๆๆคน อิอิอิ
bluemoon vi

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 261

ขอขอบคุณ ท่านประธาน และทีมงานทุกท่าน นะครับ ที่สร้างสุดยอด web สำหรับนักลงทุน VI
กระบี่อยู่ที่ใจ

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 262

คงไม่ช้าไปนะครับ มาช้ายังดีกว่าไม่มา อิอิ

พอดีช่วงหลังเข้ามาแวบ แวบ เลยดูไม่ทั่ว

แต่ก็ขอขอบคุณ คุณหมอสามัญชนและทีมงาน

ตลอดช่วงที่ผ่านมา ถือว่าผลงานผ่านครับ

เป็นช่วงที่ค่อนข้างเปิดกว้างดี

แต่ก็อย่างว่า... ไม่มีอะไรจะถูกใจคนไปทั้งหมดได้ใช่ไหมครับ คุณหมอ

ยังไงก็อยู่กับเวปนี้และก็แสดงความคิดเห็นมากๆเหมือนเดิมนะครับ

ผมติดตามตลอด

ขอบคุณจากใจอีกครั้ง.........

:bow:  :bow:  :bow:
วินวิน

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 263

:idea:   :idea:  :idea:   :idea:  :idea:   :idea:  :idea:   :idea:  :idea:   :idea:  :idea:   :idea:  :idea:   :idea:  :idea:   :idea:  :idea:   :idea:  :idea:   :idea:

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆ สำหรับทุกๆความรู้ แนวคิดและคำแนะนำต่างๆจากใจจริงคับ

ผู้ติดตาม: 6

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 264

:bow:  ขอบพระคุณมากๆครับ
1 ซื้อหุ้นของกิจการที่ดี
2 มีกำไรต่อเนื่องไปในอนาคต
3 ซื้อในราคาที่ต่ำกว่ามูลค่าที่แท้จริงของกิจการ
4 ผู้บริหารมีคุณธรรมและความสามารถ
5 และถือมันไว้ ตราบที่มันยังเป็นธุรกิจที่ดีอยู่
                                           วอเรนซ์ บัฟเฟตต์
ruggest_vi

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 265

แวะมาขอบคุณด้วยคนครับ
เด็กชายหนังสือ...http://www.facebook.com/tkpunn
ccc

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 266

ขอบคุณ  ท่านประธานและทีมงานทุกท่าน
DirB

Re: ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 267

ขอบคุณหมดหัวใจครับ
:D
kornjackrit

โพสต์ที่ 268

ขอบคุณพี่หมอสามัญชนจากใจครับ ที่ช่วยเป็นประธานเว็บนี้มาถึง 4 ปี
ผมเคยคุยกับพี่หมอครั้งหนึ่งในงานจิบเบียร์ ยังรู้สึกประทับจนวันนี้ครับ

ด้วยความเคารพครับ
When you become famous, the first thing you should have to remember is not your success story but those who help you along the way.
NIRANR

โพสต์ที่ 269

ขอขอบคุณพี่หมอสามัญชน และพี่ๆ ทีมงานทุกคนมาก
ทำหน้าที่ได้ดีมาก พัฒนาเวป ThaiVI จนก้าวขึ้นมาเป็น
เวปอันดับหนึ่งในการลงทุน

ขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ
อนาคตเป็นสิ่งที่เรากำหนดได้ในวันนี้
rakoilnaka

โพสต์ที่ 270

ขอบคุณมากมากครับ
เว็บนี้เป็นเข็มทิศในการลงทุนของผมเลย