ขออำลาครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
sattaya
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 91

ขอบคุณเวป ThaiVi ขอบคุณอาจารย์ทุกๆ ท่านที่ช่วยตักเตือนสั่งสอนให้รู้ดี ชั่ว  ถูก ผิด :bow:  :bow:  :bow:
สติมา ปัญญาเกิด
OnlyRead
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 92

ขอขอบคุณ พี่หมอสามัญชน และ ทีมงานทุกคน ที่ทำให้เวปนี้เป็นแหล่งความรู้และข้อมูลที่มีประโยชน์สำหรับการลงทุน

ขอให้มีความสุขกันมากๆครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tatandchin
ผู้ติดตาม: 0

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 93

ขอบคุณพี่หมอและทีมงานมากครับ  :bow:
minime

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 94

ขอบคุณพี่หมอและทีมงานทุกๆท่านค่ะ

:bow:    :bow:
SEHJU
ผู้ติดตาม: 3

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 95

:'O   :'O   :'O   :'O   :'O   :'O   :'O  :'O   :'O   :'O   :'O   :'O

พี่หมอศรราม ทำหน้าที่ได้สุดยอดที่สุดแล้วครับ...
ขอบคุณพี่หมอที่ได้มอบทั้งแนวคิด และ วิธีการลงทุนให้น้องๆได้เดินตามครับ  :bow:
whitecastle

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 96

ขอบคุณ ทีมงาน ทุกท่านเลยนะครับ ที่ร่วมกันทำให้เวปนี้เป็นเวปคุณภาพและได้สร้างสรร สิ่งดีๆให้เกิดกับคนมากมาย รวมทั้งผมด้วย  :8)
บูรพาไม่แพ้

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 97

ขอขอบพระคุณพี่หมอและทีมงานทุกท่าน ครับ  ขอให้เจริญๆยิ่งขึ้นไปครับ
maradona

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 98

ขอขอบคุณ...พี่หมอและทีมงานที่นำแต่สิ่งดีๆมาให้พวกเราครับ
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 99

เป็นนักลงทุนธรรมดา ๆ คนหนึ่ง  แต่มาเข้าวงการม็อดได้ก็เพราะการบังคับ เอ้ย การชักจูงของหมอ นับว่าเป็นโอกาสอย่างมากที่ได้มีโอกาสทำอะไรเพื่อเวปนี้บ้าง ขอขอบพระคุณหมอสามัญชน และเวปไทยวีไอ ที่เป็นแหล่งสร้างสรรค์ประโยชน์ให้กับคนจำนวนมาก ต่อไปนี้หมอก็เลิกเครียดได้แล้ว และขอแสดงความยินดีกับประธานเวปคนใหม่ด้วยค่ะ
ผ้าขี้ริ้วห่อเพชร

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 100

ขอบคุณ ผู้ดูแล ThaiVI ทุกๆท่านครับ

ได้ความรู้จากเว็บมากมาย

ขอบคุณจากใจครับ
unnop.t

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 101

ขอบคุณพี่หมอ และทีมงานทุกคนเลยครับ สำหรับความเสียสละ

:bow:  :bow:
ตลาดหุ้นมักจะหลอกเราด้วย ความโลภ และความกลัว.....
IWILLBEVI

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 102

ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่านที่ช่วยสร้างสรรค์เวบความรู้ดีอย่างนี้ครับ  :D
sorn adis

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 103

ขอบคุณพี่หมอและทีมงานทุกท่านที่เสียสละทำงานมาตลอดสี่ปีครับ  :cry:
คาถาลงทุน
BuVaPiCaMos
lin

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 104

:bow:  ขอขอบคุณ คุณหมอและทีมงานทุกๆท่านคะ

ทึ่ทำให้นักลงทุนทั่วไป ได้มีแหล่งศึกษาหาความรู้

แลกเปลี่ยนทัศนะการลงทุน ในแนวทางที่ถูกต้อง

และปลอดภัยคะ
thaloengsak

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 105

ขอขอบคุณท่านจากใจ
ในความเสียสละและเป็นแบบอย่างที่ดีตลอดเวลาที่ผ่านมา
จากนี้ไปขออย่าได้ทิ้งพวกเรา อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทรต่อไปครับ
ลงทุนเพื่อชีวิต
แม่แฝด3

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 106

ขอขอบคุณประธาน และทีมงานทุกท่านค่ะ

ขอให้กำลังใจและขอบคุณล่วงหน้าในความเสียสละของประธานและทีมงานชุดใหม่

ช่วยกันทำให้ thaivi ของเราน่าอยู่กันนะคะ
simpleBE
ผู้ติดตาม: 2

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 107

ขอบคุณพี่หมอสามัญชนและทีมงานทุกๆ คนจากใจจริงครับ
:D  :D  :D
kannicha

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 108

คุณหมอสามัญชนซึ่งเปรียบเสมือนเป็นครูคนแรกด้านการลงทุนเน้นคุณค่าของดิฉัน ตลอดเกือบสามปีที่ผ่านมาท่านมีความเมตตาและเสียสละเวลาตรวจการบ้านและแก้ไขการบ้านให้เสมอๆ บ่อยครั้งดิฉันทำการบ้านผิด แต่ท่านก็ยังเมตตาให้ความรู้มากมายและตักเตือนเสมอมา ขอกราบขอบพระคุณอย่างสูงจากใจจริงค่ะ และอยากจะกราบขอบพระคุณท่านดร.นิเวศน์ ดร.ไพบูลย์ พี่โจ พี่ป้อม พี่หมอเค พี่หลิน พี่ฉัตรชัย พี่เวบ พี่นริศ พี่ซาอิ และทีมงานทุกท่านด้วยค่ะ ที่ให้ความรู้ด้านการลงทุนเน้นคุณค่าและช่วยสร้างสรรค์สิ่งดีๆให้กับสังคมเสมอมาค่ะ
HARINLUX

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 109

ขอบคุณ  ท่านประธานและทีมงานทุกท่าน  ที่เสียสละแรงกาย  แรงใจ และความรู้  แก่พวกเราครับ  :bow:  :bow:

-----------------------------
ความรู้  คู่คุณธรรม
ty

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 110

ขอบคุณ คุณหมอ และทีมงานทุกคนครับ
Saran
ผู้ติดตาม: 4

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 111

ขอขอบคุณพี่หมอสามัญชน และทีมงานทุกท่านในการเสียสละเพื่อส่วนรวมด้วยครับ
villa

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 112

:bow:  ขอบคุณพี่หมอสามัญชน และพี่ ๆ ทีมงานทุกท่านจากใจจริงครับ ถ้าไม่มีเว็บนี้ก็คงคิดว่าหุ้นเป็นเรื่องของการเสี่ยงโชคเหมือนที่เคยเข้าใจตอนเด็กมาตลอด :oops:
Dekfaifah

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 113

ขอบคุณพี่หมอสามัญชน และทีมงาน  ที่ช่วยกันทำงานอย่างเหนื่อยยากมาตลาดหลายปี
สิ่งที่พี่หมอให้ข้อคิดและเตือนสติต่างๆ ยังเป็นประโยชน์กับรุ่น น้องๆที่เข้ามาใหม่จนถึงทุกวันนี้ครับ ขอบคุณอีกครั้ง
ZhaoYunVI

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 114

ขอขอบคุณทีมงานทุกท่าน ขอบคุณครับ
...High Understand, High Return...
whitesky

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 115

ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านจากใจค่ะ
PrasertsakK

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 116

ร่วมขอบคุณพี่หมอด้วยนะครับ แม้ไม่เคยมีโอกาสได้คุยกัน เพราะว่าผมอยู่ต่างจังหวัดเลยไม่ค่อยได้ไปงานอะไรกับเขาเท่าไร แต่รู้สึกขอบคุณพี่จากใจ
ccc111

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 117

ขอขอบคุณพี่หมอสามัญชน และทีมงานทุกท่านครับ
nanoVI

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 118

:bow:  :bow: ขอบคุณพี่หมอสามัญชน และทีมงานทุกท่าน (ทั้งเบื้องหน้า เบื้องหลัง) ที่ทำให้เว็บไซท์ "Thaivi" แห่งนี้ เป็นสังคมคุณภาพ เป็นที่สำหรับแบ่งปันความรู้ และแนวทางการลงทุนแก่นักลงทุนรุ่นใหม่ ขอบคุณมากๆครับ :bow:  :bow:
moonorway

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 119

ขอบคุณทุกๆคนครับที่ช่วยกันสร้างสรรค์สังคมแห่งนี้ครับ  :D
Java The Boy

ขออำลาครับ

โพสต์ที่ 120

บาย  บาย ขอบคุณมาก ที่เสียสละมานานหลายปี ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ
ความสุขที่แท้จริงของมนุษย์มีอยู่ 4 ข้อคือ...
ได้อยู่ในที่อากาศปลอดโปร่ง
พ้นจากความทะเยอทะยาน
ทำงานสร้างสรรค์
และรักใครสักคน ...

"อัลแบร์ กามูส์"