หุ้นก๊าซขี้หมู นี้ร้อนจริงๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 1

UAC IPO 4 บาท
เล่นกัน 4 วัน วิ่ง ปาเข้าไป 12 บาท
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
jack_jack
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 2

พองมากๆ แล้วมันจะระเบิดมั้ยครับพี่
จะทนได้กี่ bar 15barไหวป่าว?
kurapica
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

เห็นมันลิ่งแล้วต้องตามไปดูเลยว่ามันคือบริษัทอะไร
ยอดดอยอยู่ไหนจ๊ะ ขึ้นมามากแล้วนะ
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 4

เขาบอกว่า จะรีบสูบอัดใส่ถังเหล็ก ออกไปขายให้คนขับรถยนต์ใช้
ก่อนที่ ปลาสติกมันพองจนระเบิด ครับ  :lol:  :lol:
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
O_CHAY

โพสต์ที่ 5

โรงงานที่ร่วม หุ้นกับ บางจาก bio เริ่มผลิตตั้งแต่ปีที่แล้วน่ะครับ จำนวนหุ้นก็น้อย
ด้วยเลยปั่นง่ายหน่อย ผมเก็บได้นิดนึง ปล่อยไปตั้งแต่เมื่อวานแหละ อิอิ :lol:
คนที่ไม่เคยผิดพลาด คือคนที่ไม่เคยลงมือทำ
marble

โพสต์ที่ 6

เข้ามาอ่านด้วยความเซ็ง... :x
Teeruk

โพสต์ที่ 7

เข้าสูตร หุ้นอ้วนผอม ของ ดร เลยคับ
ช่วงนี้คงกินจุ เดียวสักพัก คงจะอด และผอมเหมือนนางแบบก้างปลาแน่ๆ :8)
Only one word can change your life...
You want to be greedy when others are fearful. You want to be fearful when others are greedy. It's that simple
ดอยเต่า

โพสต์ที่ 8

ช่วงนี้ถ้าเอา N-PARK มาIPO ใหม่ก็วิ่งกระจายครับ
ผมว่าเบรคแตกแน่นอน :D

ปล.โครงการผลิตก๊าซก็เป็นโครงการในอนาคต ไม่รู้จะสำเร็จหรือเปล่า
Sorgios

โพสต์ที่ 9

หุ้น IPO นี่หอมหวานจริงๆนะครับช่วงนี้

ถ้าผมมีบริษัทก็อยากเอาเข้าตลาดช่วงนี้จริงๆ อิอิ

ปล. หลายตัวที่สนใจเลยไม่ได้เก็บเลย เพาระขึ้นไปกันพรวดๆ เกินราคาที่ตั้งไว้
CHIN UP, Do not give up !!!
โพสต์โพสต์