รบกวนถามแบบโง่ๆหน่อยคับ back log คืออะไร กับ แหล่งโหลดคลิป

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
nut776
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

รบกวนถามแบบโง่ๆหน่อยคับ back log คืออะไร กับ แหล่งโหลดคลิป

โพสต์ที่ 1

คือ เห็นพูดกันบ่อยๆ แต่ผมไม่รู้จริง ว่า back log คืออะไร
ไม่อยากมั่ว คิืดเองครับ

ส่วนอีกเรื่องถ้าผมอยากดูคลิป ภาพ หรือเสียง ย้อนหลัง
เกี่ยวกับ กูรู หรือหัวข้อที่พูดคุย เกี่ยวกับ vi ทั้งหลายแหล่
รวมทั้ง คลิป สัมภาษณ์ บรรดา พี่ๆ น้่องๆ ที่เก่งๆ
ผมจะหาได้จากที่ไหนครับ
เพราะมีแต่คลิป ท่านเง็กเซียน นิเวศน์คนเดียว คลิปเดียวเอง
ขอบพระคุณมากครับ
show me money.
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 2

งานที่ทำ้ค้างอยู่ยังไม่เสร็จ และก็ยังไม่ได้เก็บตังด้วย
SIVA
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ตามที่ คุณ MO101 บอกครับ

หรืออาจมองว่าเป็น Order งาน ที่ยังไม่ได้ทำ(แต่ได้ทำแน่ๆ) ก็ได้ครับ แต่แน่นอน ว่ายังไม่ได้เงิน
คิดหลายด้าน มองหลายมุม
นพพร

โพสต์ที่ 4

พึ่งรู้เหมือนกันนะเนี่ยะ
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
wanchaiid
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

โพสต์โพสต์